Printer, email and PDF versions (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
ta: பட்டியலிடப்பட்ட பக்கங்கள் தவிர ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் காட்டு.

en: Show on only the listed pages.
ta: தரப்பட்டுள்ள பக்கங்களில் மட்டும் காட்டுக.

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Send email
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Cancel
ta: விலகு

en: Message
ta: செய்தி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Printer-friendly version
ta: அச்சிடுவதற்கு ஏற்ற பதிப்பு

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Sender name
ta: அனுப்புநர் பெயர்

en: Sender email
ta: அனுப்புநர் மின்னஞ்சல்
