Printer, email and PDF versions (7.x-2.1) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
fil: Ipakita sa lahat ng pahina maliban sa mga nakalistang pahina.

en: Show on only the listed pages.
fil: Ipakita lamang sa mga nakalistang pahina.

en: Content
fil: Nilalaman

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Printer-friendly version
fil: Bersyon na maaaring i-print

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Your name
fil: Ang iyong pangalan

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
fil: Ipakita kapag ang sumusunod na PHP kowd ay remusulta sa <code>TRUE</code> (PHP-mode, para lamang sa mga dalubhasa).

en: Site information
fil: Impormasyon ng sityo
