Printer, email and PDF versions (7.x-2.5) - en to cy translation catalogue (114 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
cy: Dangos ar bob tudalen heblaw am y tudalennau rhestredig.

en: Show on only the listed pages.
cy: Dangos ar y tudalennau rhestredig yn unig.

en: Content
cy: Cynnwys

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Links
cy: Dolenni

en: Message
cy: Neges

en: Link
cy: Dolen

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Display a PDF version of this page.
cy: Dangos fersiwn PDF o'r dudalen yma.

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Printer-friendly version
cy: Fersiwn sy'n gyfeillgar wrth argraffu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Block
cy: Bloc

en: Recipients
cy: Derbynwyr

en: Hourly threshold
cy: Trothwy bob awr

en: Your name
cy: Eich enw

en: Source URL
cy: Ffynhonnell yr URL

en: Robots META tags
cy: Robotio tagiau META

en: Add noindex
cy: Ychwanegu dim-mynegai

en: Add nofollow
cy: Ychwanegwch dim-dilyniant

en: Add noarchive
cy: Ychwanegwch dim-archif

en: Printer-friendly pages
cy: Tudalennau yn gyfeillgar i'r argraffydd

en: Send to
cy: Gyrru at

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
cy: Dangos os yw'r côd PHP canlynol yn dychwelyd yn WIR (dull-PHP, arbenigwyr yn unig).

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
cy: Rhowch un dudalen i bob llinell ar lwybrau Drupal. Mae'r cymeriad '*' yn nod-chwiliwr. Mae enghreifftiau llwybrau yn %blog ar gyfer tudalen blog ac %blog-wildcard ar gyfer pob blog personol. %front yw'r dudalen blaen.

en: Printer-friendly
cy: Yn gyfeillgar i'r argraffydd

en: Display a printer-friendly version of this page.
cy: Arddangos fersiwn o'r dudalen yma sy'n gyfeillgar i'r argraffydd.

en: Printer-friendly URLs list
cy: Rhestr URLs sy'n gyfeillgar i argraffydd

en: Open the printer-friendly version in a new window
cy: Agor y fersiwn sy'n gyfeillgar i argraffydd drwy agor ffenest newydd.

en: Setting this option will make the printer-friendly version open in a new window/tab.
cy: Bydd gosod y dewis yma yn gwneud y fersiwn sy'n gyfeillgar i argraffydd agor mewn ffenest/tab

en: Send to printer
cy: Gyrru at yr argraffydd

en: Automatically calls the browser's print function when the printer-friendly version is displayed.
cy: Galw swyddogaeth argraffu'r porwr yn awtomatig pan gaiff y fersiwn sy'n gyfeillgar i argraffydd ei arddangos.

en: Display source URL
cy: Dangos ffynhonnell URL

en: When this option is selected, the URL for the original page will be displayed at the bottom of the printer-friendly version.
cy: Pan gaiff y dewis yma ei ddethol, caiff yr URL ar y dudalen wreiddiol ei arddangos ar waelod y fersiwn sy'n gyfeillgar i argraffydd.

en: Add current time/date to the source URL
cy: Ychwanegu amer/dyddiad cyfredol i'r ffynhonnell URL

en: Display the current date and time in the Source URL line.
cy: Dangos yr amser a dyddiad cyfredol yn llinell Ffynhonnell URL.

en: Force use of node ID in source URL
cy: Gorfodi defnydd o ID nod yn ffynhonnell URL

en: Drupal will attempt to use the page's defined alias in case there is one. To force the use of the fixed URL, activate this option.
cy: Bydd Drupal yn ceisio defnyddio arallenw diffiniedig y dudalen rhag ofn fod 'na un. I orfodi defnydd o'r URL penodedig, ysgogwch y dewis yma.

en: Instruct robots to not index printer-friendly pages. Recommended for good search engine karma.
cy: Cyfarwyddo robotiaid i beidio a mynegeio tudalennau sy'n gyfeillgar i argraffydd. Wedi ei gymeradwyo ar gyfer carma peiriant chwilio da.

en: Instruct robots to not follow outgoing links on printer-friendly pages.
cy: Cyfarwyddo robotiaid i beidio â dilyn linciau allanol ar dudalenau sy'n gyfeillgar i argraffydd.

en: Non-standard tag to instruct search engines to not show a "Cached" link for your printer-friendly pages. Recognized by Googlebot.
cy: Tag di-safon i gyfarwyddo maes chwilio i beidio a dangos dolen 'Storfa' ar gyfer eich tudalennau cyfellgar i argraffu. Wedi ei adnabod fel Googlebot.

en: Site information
cy: Gwybodaeth am y safle

en: Link style
cy: Steil dolen

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
cy: Os yw'r dull-PHP wedi ei ddewis, rhowch gôd PHP sydd rhwng %php. Rhowch sylw bod cyflawni côd-PHP anghywir yn gallu torri eich safle Drupal.

en: From name
cy: Gan enw

en: Your message
cy: Eich neges

en: Text only
cy: Testun yn unig

en: If set, a list of the destination URLs for the page links will be displayed at the bottom of the page.
cy: Os yn cael ei osod, bydd rhestr o leoliad URLau ar gyfer dolenni tudalen yn cael ei ddangos ar waelod y dudalen.

en: Include comments in printer-friendly version
cy: Yn cynnwys sylwadau mewn fersiwn sy'n gyfeillgar i argraffydd

en: When this option is active, user comments are also included in the printer-friendly version. Requires the comment module.
cy: Pan mae'r dewis yma yn weithredol, mae sylwadau defnyddwyr wedi eu cynnwys yn y fersiwn sy'n gyfeillgar i argraffydd hefyd. Angen y modiwl sylwadau.

en: New window method
cy: Dull ffenestr newydd

en: Use HTML target (does not validate as XHTML Strict)
cy: Defnyddio targed HTML (ddim yn dilysu XHTML Manwl)

en: Use Javascript (requires browser support)
cy: Defnyddio Javascript (cefnogaeth porwr yn ofynnol)

en: Choose the method used to open pages in a new window/tab.
cy: Dewis dull i'w ddefnyddio i agor tudalenau mewn ffenestr/tab newydd.

en: Logo options
cy: Dewisadau logo

en: Logo type
cy: Math o logo

en: None (Disabled)
cy: Dim (Anablu)

en: Current theme's logo
cy: Logo'r thema cyfredol

en: User-specified
cy: Defnyddiwr penodol

en: Select the type of logo to display on the printer-friendly version. In case of a user-specified location, insert the path or URL below.
cy: Dewisiwch y math o logo i'w arddangos ar y fersiwn sy'n gyfeillgar i argraffydd. Mewn achos o leoliad defnyddiwr penodedig,mewnosodwch y llwybr neu'r URL isod.

en: Upload logo
cy: Llwytho'r logo i fyny

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your logo.
cy: Os nad oes gennych ffeil uniongyrchol i fynediad ar y gweinyddwr, defnyddiwch y maes yma i lwytho eich logo.

en: Footer options
cy: Dewisadau troedyn

en: Footer type
cy: Math o droedyn

en: Site's footer
cy: Troedyn y safle

en: Select the type of footer to display on the printer-friendly version. In case of a user-specified footer, insert it below.
cy: Dewiswch y math o droedyn i'w arddangos ar fersiwn sy'n gyfeillgar i argraffydd. Rhag ofn mai troedyn defnyddiwr penodol ydyw, cofnodwch isod.

en: Web page options
cy: Dewisiadau tudalen gwe

en: Links area
cy: Man dolenni

en: Content corner
cy: Cornel cynnwys

en: Advanced link options
cy: Dewisadau dolen uwch

en: Icon only
cy: Eicon yn unig

en: Icon and Text
cy: Eicon a Testun

en: Select the visual style of the link.
cy: Dewis steil gweladwy o'r ddolen.

en: Link class
cy: Dosbarth Linc

en: This can be used by themers to change the link style or by jQuery modules to open in a new window (e.g. greybox or thickbox). Multiple classes can be specified, separated by spaces.
cy: Gall hyn ei ddefnyddio gan themawyr i newid y steil dolen neu modiwlau jQuery i agor mewn ffenestr newydd (e.e. bocs llwyd neu bocs trwchus). Gall dosbarthiadau lluosog eu enwi, wedi eu gwahanu gan wagleoedd.

en: Show link in system (non-content) pages
cy: Dangos y ddolen yn nhudalennau system (di-gynnwys)

en: Published on %site_name
cy: Wedi ei gyhoeddi ar %site_name

en: Adds a printer-friendly version link to content and administrative pages.
cy: Ychwanegu linc o fersiwn sy'n gyfeillgar i argraffydd i dudalennau cynnwys a gweinyddu.

en: Web page
cy: Tudalen gwe

en: Printer-friendly Page settings are available under !link
cy: Mae gosodiadau Tudalen sy'n gyfeillgar i argraffydd ar gael o dan !link

en: Landscape
cy: Tirwedd

en: Portrait
cy: Darlun

en: No link
cy: Dim dolen

en: Send only the teaser
cy: Gyrrwch y rhagflas yn unig

en: If selected, the default choice will be to send only the node's teaser instead of the full content.
cy: Os dewisir hwn, y dewis rhagosod fydd gyrru  rhagflas o'r nod yn hytrach na'r cynnwys i gyd.

en: Enable teaser/full mode choice
cy: Galluogi rhagflas/dewis llawn

en: If checked, the user will be able to choose between sending the full content or only the teaser at send time.
cy: Os caiff ei wirio, bydd modd i'r defnyddiwr ddewis rhwng gyrru'r cynnwys yn llawn neu yrru'r rhagflas yn unig ar yr amser gyrru.

en: !user has sent you a message from !site
cy: Mae !user wedi gyrru neges i chi o !site

en: Thank you for spreading the word about !site.
cy: Diolch am ledaenu gwybodaeth am !site.

en: Enter multiple addresses separated by commas and/or different lines.
cy: Rhowch gyfeiriadau lluosog wedi eu gwahanu gan atalnodau ac/neu llinellau gwahanol.

en: Someone
cy: Rhywun

en: an interesting site
cy: safle diddorol

en: %name [%from] sent %page to [%to]
cy: %name [%form] wedi gyrru %page at [%to]

en: us
cy: ni

en: print_mail
cy: argraffu_post

en: PDF options
cy: Dewisiadau PDF

en: PDF generation tool
cy: Arf generadiad PDF

en: This option selects the PDF generation tool being used by this module to create the PDF version.
cy: Mae'r modiwl yma'n dewis arf generaiad PDF sy'n cael ei ddefnyddio gan y modiwl yma i greu'r fersiwn PDF.

en: Open PDF in
cy: Agor PDF yn

en: Same browser window
cy: Yr un ffenestr porwr

en: New browser window
cy: Ffenestr porwr newydd

en: Save dialog
cy: Cadw deialog

en: Select the desired method for opening the PDF in the user's browser.
cy: Dewis y dull a ddymunir i agor PDF yn porwr y defnyddiwr.

en: Paper size
cy: Maint papur

en: Choose the paper size of the generated PDF.
cy: Dewisiwch faint papur o'r PDF wedi ei gynhyrchu.

en: Page orientation
cy: Cyfeiriadedd tudalen

en: Choose the page orientation of the generated PDF.
cy: Dewis cyfeiriadaeth tudalen o'r PDF sydd wedi ei generadu.

en: CAUTION: TCPDF embeds the complete font in the generated PDF. If you're not using Unicode, then helvetica or times are safe choices that will keep the PDF small. Unicode fonts can increase the size of the PDF to the 1MB region.
cy: RHYBUDD: Mae TCPDF yn mewngofnodi'r ffont cyfan yn y PDF wedi ei greu. Os nad ydych yn defnyddio Unicode, yna mae helvetica neu times yn ddewisiadau diogel a fydd yn cadw'r PDF yn fychan. Gall ffontiau Unicode gynyddu maint y PDF i oddeutu 1MB.

en: Font size must be at least 1.
cy: Mae'n rhaid i maint ffont fod o leiaf 1.

en: PDF version
cy: Fersiwn PDF

en: Page !n of !total
cy: Tudalen !n o !total

en: print_pdf
cy: argraffu_pdf

en: Printer-friendly PDF
cy: PDF sy'n gyfeillgar i'r argraffydd
