Printer, email and PDF versions (7.x-2.5) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പേജുകൾ ഒഴികെയുള്ള എല്ലാ പേജുകളിലും  കാണിക്കുക.

en: Show on only the listed pages.
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പേജുകളിൽ മാത്രം കാണിക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Send email
ml: ഇമെയിൽ അയയ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: Your name
ml: താങ്കളുടെ പേര്

en: Site information
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങള്‍
