Private (7.x-1.1) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Allows users to mark content as private, and hide that content from visitors.
ml: ഉള്ളടക്കം സ്വകാര്യമായി അടയാളപ്പെടുത്താനും സന്ദർശകരിൽ നിന്ന് ആ ഉള്ളടക്കം മറയ്ക്കാനും ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു.

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല
