Private files download permission (7.x-2.3) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Access control
ml: പ്രവേശന നിയന്ത്രണം

en: Yes
ml: അതെ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Path
ml: വഴി
