Private files download permission (7.x-2.5) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Yes
fil: Oo

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Path
fil: Landas

en: anonymous user
fil: di-kilalang tagagamit
