Privatemsg (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (28 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Enabled
fil: Gumagana

en: More
fil: marami pa

en: new
fil: bago

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Block
fil: Tipak

en: To
fil: Para kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Reply
fil: Tugon

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit
