Privatemsg (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: More
ta: மேலும்

en: new
ta: புதிய

en: Yes
ta: ஆம்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: User
ta: பயனாளர்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது
