Privatemsg (7.x-1.3) - en to cy translation catalogue (43 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: delete
cy: dileu

en: E-mail
cy: E-bost

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: More
cy: Mwy

en: new
cy: newydd

en: Tags
cy: Tagiau

en: Yes
cy: Ie

en: Links
cy: Dolenni

en: Reset
cy: Ailosod

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Message
cy: Neges

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Display
cy: Dangos

en: User
cy: Defnyddiwr

en: The subject of the message.
cy: Pwnc y neges.

en: Block
cy: Bloc

en: To
cy: I

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Fields
cy: Meysydd

en: Unlimited
cy: Diderfyn

en: Recipient
cy: Derbynnydd

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Arguments
cy: Argiau

en: Clear
cy: Clir

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Reply
cy: Ateb

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: The label for this field that will be displayed to end users if the style requires it.
cy: Bydd label y maes yma'n cael ei arddangos i gwblhau defnyddwyr os yw'r steil yn gofyn amdano.

en: Status message
cy: Neges statws
