Privatemsg (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (47 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: More
ta: மேலும்

en: Action
ta: செயல்

en: Last Updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டவை

en: new
ta: புதிய

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Display
ta: காட்சி

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: The subject of the message.
ta: மின்னஞ்சலின் பொருள்

en: Block
ta: பெட்டி

en: To
ta: பெறுநர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: All messages
ta: அனைத்து செய்திகள்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
