Privatemsg (7.x-1.4) - en to gu translation catalogue (36 entries)

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Author
gu: લેખક

en: List
gu: સૂચિ

en: Subject
gu: વિષય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Public
gu: જાહેર

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: More
gu: વધુ

en: Action
gu: ક્રિયા

en: new
gu: નવું

en: Yes
gu: હા

en: Links
gu: કડીઓ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Message
gu: સંદેશ

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Display
gu: પ્રદર્શન

en: Mail
gu: મેઇલ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Unlimited
gu: અમર્યાદિત

en: Role
gu: હોદો

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Reply
gu: જવાબ

en: Send message
gu: સંદેશો મોકલો

en: Status message
gu: સ્થિતિ સંદેશો
