Privatemsg (7.x-1.4) - en to te translation catalogue (42 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Public
te: బహిరంగ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: More
te: మరిన్ని

en: Action
te: చర్య

en: Last Updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: new
te: కొత్త

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Links
te: లంకెలు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Message
te: సందేశం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Display
te: చూపు

en: Mail
te: మెయిల్

en: User
te: వాడుకరి

en: To
te: ఎవరికి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Role
te: పాత్ర

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Reply
te: స్పందించు

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: All messages
te: అన్ని సందేశాలు

en: Blocked users
te: నిరోధించిన వాడుకరులు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
