Privatemsg (7.x-2.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (38 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Last Updated
ml: അവസാനമായി പുതുക്കിയത്

en: new
ml: പുതിയത്

en: Yes
ml: അതെ

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Recipients
ml: സ്വീകർത്താക്കൾ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Recipient
ml: സ്വീകർത്താവ്

en: Send message
ml: സന്ദേശം അയയ്ക്കുക
