Production check & Production monitor (7.x-1.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (26 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: error
fil: mali

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: View
fil: Tingnan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Error
fil: Mali

en: Last update
fil: Huling binago

en: warning
fil: babala

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: Last checked: @time ago
fil: Huling sinuri: @time ang nakalipas

en: Disabled themes
fil: Mga hindi pinaganang suleras ng hitsura
