Production check & Production monitor (7.x-1.0-alpha3) - en to ml translation catalogue (30 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Up to date
ml: നവീനമാണ്

en: Update status
ml: നവീകരണ സ്ഥിതി

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: OK
ml: ശരി

en: Info
ml: വിവരം

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്
