Production check & Production monitor (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (65 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: error
cy: gwall

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: view
cy: gweld

en: Release notes
cy: Nodiadau cyhoeddi

en: Edit
cy: Golygu

en: None
cy: Dim

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: View
cy: Gweld

en: The configuration options have been reset to their default values.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi cael eu hailosod i'w gwerthoedd rhagosod.

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Error
cy: Gwall

en: Check manually
cy: Gwirio gyda llaw

en: Up to date
cy: Yn gyfoes

en: Update available
cy: Diweddariad ar gael

en: Update status
cy: Diweddaru statws

en: Last update
cy: Diweddariad diwethaf

en: warning
cy: rhybudd

en: Themes
cy: Themâu

en: ok
cy: iawn

en: Revoked!
cy: Wedi ei ddiddymu!

en: Project not secure
cy: Prosiect ddim yn ddiogel

en: This project has been labeled insecure by the Drupal security team, and is no longer available for download. Immediately disabling everything included by this project is strongly recommended!
cy: Mae'r prosiect yma wedi ei labelu yn anddiogel gan tîm diogelwch Drupal, ac nid yw ar gael rhagor i'w lawr lwytho. Mae anablu popeth yn syth sydd wedi ei gynnwys gan y prosiect yma wedi cael ei argymell yn gryf!

en: Project revoked
cy: Prosiect wedi ei ddiddymu

en: This project has been revoked, and is no longer available for download. Disabling everything included by this project is strongly recommended!
cy: Mae'r prosiect yma wedi cael ei diddymu, ac ddim ar gael bellach i'w lawrlwytho. Mae anablu popeth sydd wedi cael ei gynnwy gan y prosiect yma wedi ei argymell yn gryf!

en: Project not supported
cy: Prosiect heb ei gefnogi

en: This project is no longer supported, and is no longer available for download. Disabling everything included by this project is strongly recommended!
cy: Nid yw'r prosiect yma wedi ei gefnogi bellach, ac nid yw ar gael i'w lawrlwytho. Mae anablu popeth wedi ei gynnwys gan y prosiect wedi ei argymell yn gryf!

en: No available releases found
cy: Dim cyhoeddiadau ar gael wedi ei ddarganfod

en: Release revoked
cy: Cyhoeddiad wedi ei ddiddymu

en: Your currently installed release has been revoked, and is no longer available for download. Disabling everything included in this release or upgrading is strongly recommended!
cy: Mae eich cyhoeddiad sydd wedi ei mewnosod yn ddiweddar wedi ei ddiddymu, ac nid yw ar gael rhagor i'w lawrlwytho. Argymhellir yn gryf i anablu popeth sydd wedi ei gynnwys yn y cyhoeddiad neu'r uwchraddio!

en: Release not supported
cy: Cyhoeddiad heb ei gefnogi

en: Your currently installed release is now unsupported, and is no longer available for download. Disabling everything included in this release or upgrading is strongly recommended!
cy: Mae eich cyhoeddiadau sydd wedi eu mewnosod yn ddiweddar heb eu cefnogi, ac ddim ar gael nawr i lawrlwytho. Argymhellir yn gryf anablu popeth sydd wedi cynnwys yn y cyhoeddiad yma neu uwchraddio!

en: Invalid info
cy: Gwybodaeth anilys

en: Security update required!
cy: Diweddariad diogelwch yn ofynnol!

en: Not supported!
cy: Heb ei gefnogi!

en: Recommended version:
cy: Fersiwn argymelledig:

en: Security update:
cy: Diweddariad Diogelwch:

en: Latest version:
cy: Fersiwn diweddaraf:

en: Development version:
cy: Fersiwn datblygedig:

en: Also available:
cy: Hefyd ar gael:

en: Depends on: !dependencies
cy: Yn dibynnu ar: !dependencies

en: Required by: !required
cy: Yn ofynnol gan: !required

en: Drupal core
cy: Craidd Drupal

en: Unknown release date
cy: Dyddiad cyhoeddi anhysbys

en: Last checked: @time ago
cy: Gwirwyd ddiwethaf: @time yn ôl

en: Last checked: never
cy: Gwirwyd ddiwethaf: byth

en: Includes: %includes
cy: Yn cynnwys: %includes

en: Disabled modules
cy: Modiwlau wedi eu anablu

en: Disabled themes
cy: Themau wedi eu anablu
