Production check & Production monitor (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (66 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: error
ta: பிழை

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: view
ta: பார்

en: Release notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: View
ta: பார்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Error
ta: பிழை

en: Check manually
ta: கைமுறையால் சரிபார்

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Update available
ta: மேம்படுத்தல் கிடைக்கிறது

en: Update status
ta: மேம்படுத்தல் நிலை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Info
ta: தகவல்

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: ok
ta: சரி

en: Data
ta: தரவு

en: Revoked!
ta: திரும்பப் பெறப்பட்டது!

en: Project not secure
ta: செயல்திட்டம் பாதுகாப்பானதல்ல

en: Project not supported
ta: செயல்திட்டம் ஒத்தசைவில் இல்லை

en: No available releases found
ta: எந்த வெளியீடுகளும் காணப்படவில்லை

en: Release revoked
ta: வெளியீடு திரும்ப பெறப்பட்டது

en: Release not supported
ta: வெளியீடு ஒத்திசைவு இல்லை

en: Invalid info
ta: தவறான தகவல்

en: Security update required!
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல் தேவைப்படுகிறது!

en: Not supported!
ta: ஒத்தசைவு இல்லை!

en: Recommended version:
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட பதிப்பு:

en: Security update:
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல்:

en: Latest version:
ta: கடைசி பதிப்புச

en: Development version:
ta: அபிவிருத்தி பதிப்பு:

en: Also available:
ta: மேலும் கிடைக்கிறது:

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: Visitors
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Unknown release date
ta: தெரியாத வெளியீட்டு தேதி

en: Last checked: @time ago
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: @time முன்

en: Last checked: never
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: எப்போதுமில்லை

en: Includes: %includes
ta: உள்ளடக்குகிறது: %includes

en: Disabled modules
ta: செயலிலில்லாத நீட்சிகள்

en: Disabled themes
ta: செயலிலில்லாத தீம்கள்

en: All messages
ta: அனைத்து செய்திகள்

en: Errors and warnings
ta: பிழைகளும் எச்சரிக்கைகளும்

en: Administrators only
ta: நிர்வாகிகள் மட்டும்

en: Visitors, but administrator approval is required
ta: பார்வையாளர்கள், ஆனால் நிர்வாகிகளின் அனுமதி தேவை.
