Production check & Production monitor (7.x-1.10) - en to vi translation catalogue (86 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Reset to defaults
vi: Trả về mặc định

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Actions
vi: Thao tác

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: error
vi: lỗi

en: Download
vi: Tải về

en: Version
vi: Phiên bản

en: view
vi: xem

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Release notes
vi: Ghi chú phát hành

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Variable
vi: Biến

en: Name
vi: Tên

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: View
vi: Xem

en: The configuration options have been reset to their default values.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được trả về giá trị mặc định.

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Updates
vi: Cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Error
vi: Lỗi

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Check manually
vi: Kiểm tra thủ công

en: Up to date
vi: Phiên bản mới nhất

en: Update available
vi: Bản cập nhật hiện có

en: Update status
vi: Tình trạng cập nhật

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: Performance
vi: Hiệu năng

en: Table
vi: Bảng

en: API key
vi: khóa API

en: Empty
vi: Trống

en: Info
vi: Thông tin

en: warning
vi: cảnh báo

en: Retry
vi: Thử lại

en: Themes
vi: Sắc thái

en: hits
vi: truy cập

en: Application
vi: Ứng dụng

en: Available
vi: Có sẵn

en: Module name
vi: Tên module

en: The e-mail address %mail is not valid.
vi: Địa chỉ thư điện tử %mail không hợp lệ.

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Revoked!
vi: Đã bị hủy bỏ!

en: No available releases found
vi: Không tìm thấy bản phát hành nào

en: Security update required!
vi: Cập nhật bảo mật cần thiết!

en: Not supported!
vi: Không được hỗ trợ!

en: Recommended version:
vi: Phiên bản nên dùng:

en: Security update:
vi: Cập nhật bảo mật:

en: Latest version:
vi: Phiên bản mới nhất:

en: Development version:
vi: Phiên bản đang phát triển:

en: Also available:
vi: Cũng có trong:

en: Installed version
vi: Phiên bản đã cài đặt

en: Show details
vi: Hiện chi tiết

en: Drupal core
vi: Nhân Drupal

en: Visitors
vi: Khách tham quan

en: Site e-mail address
vi: Địa chỉ e-mail của website

en: Last checked: @time ago
vi: Lần kiểm tra gần nhất: @time trước

en: Last checked: never
vi: Lần kiểm gần nhất: chưa bao giờ

en: Includes: %includes
vi: Bao gồm: %includes

en: Disabled modules
vi: Các module đã tắt

en: Disabled themes
vi: Các giao diện bị tắt

en: All messages
vi: Tất cả các thông báo

en: Errors and warnings
vi: Lỗi và cảnh báo

en: Includes:
vi: Bao gồm:

en: Enabled: %includes
vi: Đã bật: %includes

en: Disabled: %disabled
vi: Đã tắt: %disabled

en: Depends on: !basethemes
vi: Phụ thuộc vào: !basethemes

en: Required by: %subthemes
vi: Cần thiết cho: %subthemes

en: Administrators only
vi: Chỉ dành cho quản trị viên

en: Visitors, but administrator approval is required
vi: Khách tham quan, nhưng phải được quản trị viên kiểm duyệt

en: Fetch
vi: _Lấy
