Production check & Production monitor (7.x-1.3) - en to te translation catalogue (41 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Actions
te: చర్యలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: error
te: సమస్య

en: Download
te: దింపుకోలు

en: view
te: వీక్షించు

en: Release notes
te: విడుదల నోట్సు

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Unknown
te: తెలియని

en: Error
te: సమస్య

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: OK
te: సరే

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Performance
te: పనితీరు

en: Info
te: సమాచారం

en: warning
te: హెచ్చరిక

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: ok
te: సరే

en: Also available:
te: ఇవికూడా లభ్యం:

en: Visitors
te: సందర్శకులు

en: Last checked: @time ago
te: చివరిసారి చూసినది: @time క్రితం

en: Disabled modules
te: అచేతన మాడ్యూళ్ళు

en: Disabled themes
te: అచేతన అలంకారాలు

en: All messages
te: అన్ని సందేశాలు

en: Administrators only
te: నిర్వాహకులు మాత్రమే

en: Visitors, but administrator approval is required
te: సందర్శకులు, కానీ నిర్వాహకుని అనుమతి తప్పనిసరి
