Professional Pro (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Footer first column
fil: Unang haligi sa paanan

en: Footer second column
fil: Pangalawang haligi sa paanan

en: Footer third column
fil: Pangatlong haligi sa paanan

en: Footer fourth column
fil: Pang-apat na haligi sa paanan

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
