Profile 2 (7.x-2.0-beta1) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Roles
fil: Mga papel

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Account
fil: Akawnt

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit
