Profile 2 (7.x-2.0-beta2) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Organic groups
ml: ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകൾ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്
