Profile 2 (7.x-2.0) - en to is translation catalogue (35 entries)

en: Title
is: Titill

en: delete
is: eyða

en: Delete
is: Eyða

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Cancel
is: Hætta við

en: Edit
is: Breyta

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Weight
is: Vægi

en: Name
is: Nafn

en: Label
is: Merking

en: Changes
is: Breytingar

en: Save
is: Vista

en: View
is: Skoða

en: Teaser
is: Úrdráttur

en: Timestamp
is: Tímastimpill

en: User
is: Notandi

en: Roles
is: Hlutverk

en: Revisions
is: Útgáfur

en: Load
is: Hlaða

en: Original
is: Upprunalegt

en: The changes have been saved.
is: Breytingarnar hafa verið vistaðar.

en: Create new revision
is: Búa til nýja útgáfu

en: !date by !username
is: !date eftir !username

en: revert
is: bakfæra

en: Revision
is: Útgáfa

en: current revision
is: núgildandi útgáfa

en: next diff >
is: næsta breyting >

en: < previous diff
is: < fyrri breyting

en: Date created
is: Dags stofnað

en: Account
is: Aðgangur

en: User account
is: Notandaaðgangur

en: Revision information
is: Upplýsingar um útgáfur

en: View changes
is: Skoða breytingar

en: Date changed
is: Dags breytt

en: Deleted %label.
is: Eyddi %label.
