Profile 2 (7.x-2.0) - en to vi translation catalogue (50 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Organic groups
vi: Nhóm

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Changes
vi: Thay đổi

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: Added
vi: Đã thêm

en: Roles
vi: Vai trò

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Log message
vi: Thông điệp bản ghi

en: Load
vi: Nạp

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Original
vi: Gốc

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: !date by !username
vi: !date bởi !username

en: revert
vi: trở lại

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: current revision
vi: bản duyệt hiện tại

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: No highlighting
vi: Không tô màu

en: Profiles
vi: Hồ sơ

en: Account
vi: Tài khoản

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: Revision information
vi: Thông tin bản duyệt

en: Legend
vi: Chú giải

en: Compare
vi: So sánh

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Revert to earlier revision
vi: Quay lại sửa đổi trước đó

en: Delete earlier revision
vi: Sử dụng lại phiên bản trước

en: Supports configurable user profiles.
vi: Hỗ trợ hồ sơ người dùng có thể cấu hình được.

en: Render
vi: Trình bày

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.

en: Revision log message
vi: Nhật ký tin nhắn phiên bản

en: Provide an explanation of the changes you are making. This will help other authors understand your motivations.
vi: Mô tả một lời giải thích của những thay đổi bạn đang làm.Điều này sẽ giúp các tác giả khác hiểu mục đích của bạn.

en: Profile types
vi: Loại hồ sơ
