Profile2 Registration Path (7.x-1.11) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Log in
fil: Lumagda

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt
