Profolio (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: 1 comment
ta: 1 கருத்து

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: No comments available.
ta: பின்னூட்டங்கள் இல்லை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Close overlay
ta: மேற்பரப்பை மூடு
