Project issue tracking (7.x-2.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (59 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: more
ta: மேலும்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Documentation
ta: ஆவணங்கள்

en: project
ta: திட்டம்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Category
ta: பிரிவு

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: Path
ta: பாதை

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Submit @name
ta: @name ஐ சமர்ப்பி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Send e-mail
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Code
ta: நிரல்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Task
ta: செய்பணி

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Critical
ta: சிக்கலான
