Project issue tracking (7.x-2.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (32 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Next
fil: Susunod

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Author
fil: May akda

en: Replies
fil: Mga tugon

en: more
fil: marami pa

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Path
fil: Landas

en: Updated
fil: Nabago

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Page
fil: Pahina

en: Send e-mail
fil: Ipadala ang e-liham

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name
