Project issue tracking (7.x-2.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (77 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Next
vi: Tiếp

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Replies
vi: Phản hồi

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: more
vi: thêm

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Project
vi: Công trình

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Add new
vi: Thêm mới

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Component
vi: Thành phần

en: Assigned
vi: Đã gán

en: Search for
vi: Tìm kiếm

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Advanced search
vi: Tìm kiếm nâng cao

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Submission guidelines
vi: Hướng dẫn việc đệ trình

en: Files
vi: Các tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Submit @name
vi: Tạo @name mới

en: Page
vi: Trang

en: Send e-mail
vi: Gửi thư điện tử

en: Score
vi: Điểm

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Normal
vi: Bình thường

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Code
vi: Mã

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Task
vi: Tác vụ

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Project name
vi: Tên dự án:

en: author
vi: tác giả

en: Fixed
vi: Cố định

en: Units
vi: Đơn vị

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Some filter conflicts were detected.
vi: Vài xung đột bộ lọc được tìm thấy

en: <None>
vi: <Không>

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Create @name
vi: Tạo @name

en: Is not one of
vi: Không là một trong

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Is one of
vi: Là một trong

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Critical
vi: Nghiêm trọng

en: Needs review
vi: Cần xem lại

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Taxonomy field @field_name not found.
vi: Không tìm thấy trường phân loại @field_name.
