Project issue file test (7.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Project
ta: திட்டம்

en: Hourly
ta: மணிக்கொருமுறை

en: Daily
ta: தினமும்

en: None
ta: இல்லை

en: Core
ta: கருவம்

en: View
ta: பார்

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: General
ta: பொது

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது
