Project issue file test (7.x-2.0-alpha1) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Hourly
te: గంటల వారీ

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: View
te: చూడు

en: General
te: సాధారణ
