Project Stats (7.x-1.0-beta2) - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Full project name
ml: പദ്ധതിയുടെ മുഴുവൻ പേര്

en: Short project name
ml: പദ്ധതിയുടെ ഹ്രസ്വ നാമം

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ
