Projekktor (HTML5 Video Player) (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Cancel
ta: விலகு

en: None
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Preset Name
ta: முன்னமைப்பு பெயர்

en: Theme
ta: தீம்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.
