Dynamic properties (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: List
fil: Listahan

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Add category
fil: Mag-dagdag ng kategorya

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Edit category
fil: Wastuhin ang kategorya
