Dynamic properties (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: delete
vi: xóa

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Attribute
vi: Thuộc tính

en: Value
vi: Giá trị

en: List
vi: Danh sách

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Add category
vi: Thêm mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: This field is required.
vi: Trường dữ liệu này là bắt buộc.

en: Table
vi: Bảng

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Order
vi: Thứ tự

en: Add attribute
vi: Thêm thuộc tính

en: Edit attribute
vi: Sửa thuộc tính

en: Attribute name
vi: Tên thuộc tính

en: Edit category
vi: Sửa mục phân loại
