Protected Pages (7.x-2.0) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan
