PRU8 (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Help
te: సహాయం

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు
