PRU8 (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Help
ta: உதவி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: published by !username on !datetime
ta: !username ஆல் !datetime அன்று வெளியிடப்பட்டது
