Pubcookie (7.x-2.1) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: User
te: వాడుకరి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.
