Publish to Apple News (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (58 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Center
ta: மையம்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Top
ta: மேல்

en: Large
ta: பெரியது

en: Add
ta: சேர்

en: Text
ta: உரை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Width
ta: அகலம்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Color
ta: நிறம்

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: The update has been performed.
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Minimum height
ta: குறைந்தளவு உயரம்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Style
ta: பாணி

en: Superscript
ta: மேல்எழுத்து

en: Standard
ta: தரமானது

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: The update has encountered an error.
ta: புதுப்பித்தல் பிழையினைச் சந்தித்துள்ளது.

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
ta[0]: 1 பொருள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டது:
ta[1]: @count பொருட்கள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டன:

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Subscript
ta: கீழ்எழுத்து

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Any
ta: ஏதும்

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: An error occurred and processing did not complete.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. அதன் காரணமாக செயல் முற்றுப்பெறவில்லை
