Publish to Apple News (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add
fil: Idagdag

en: Configure
fil: Ayusin

en: Header
fil: Ulunan

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: Subtitle
fil: Pamagat
