Publish to Apple News (7.x-1.6) - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Node
ml: നോഡ്

en: Color
ml: നിറം

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു
