Publish to Apple News (7.x-1.5) - en to te translation catalogue (40 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Delete
te: తొలగించు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Top
te: పైన

en: Add
te: చేర్చు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Items
te: అంశాలు

en: Width
te: వెడల్పు

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Color
te: రంగు

en: Minimum height
te: కనీస ఎత్తు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Style
te: శైలి

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక
