Publisher 7 (7.x-2.2) - en to ml translation catalogue (196 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: enable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: context
ml: സന്ദർഭം

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: value
ml: മൂല്യം

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Markup
ml: മാർക്ക്അപ്പ്

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: പ്രത്യയം

en: approve
ml: അംഗീകരിക്കുക

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Item
ml: ഇനം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Development
ml: വികസനം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Replies
ml: മറുപടികൾ

en: Last Post
ml: അവസാന പോസ്റ്റ്

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: yes
ml: അതെ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Create !type
ml: !type സൃഷ്ടിക്കുക

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Access control
ml: പ്രവേശന നിയന്ത്രണം

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: footer
ml: അടിക്കുറിപ്പ്

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: On
ml: ഓൺ

en: For
ml: വേണ്ടി

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: cron
ml: ക്രോണ്‍

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Go
ml: പോകൂ

en: view
ml: കാണുക

en: all
ml: എല്ലാം

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Scheme
ml: സ്കീം

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Variable
ml: വേരിയബിൾ

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Hierarchy
ml: ശ്രേണി

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Depth
ml: ആഴം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Core
ml: കോര്‍

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Menu
ml: മെനു

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: Database type
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ തരം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: 1 hour | @count hours
ml[0]: ഒരു മണിക്കൂര്‍
ml[1]: @count മണിക്കൂര്‍

en: 1 day | @count days
ml[0]: @count ദിവസം
ml[1]: @count ദിവസം

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Update status
ml: നവീകരണ സ്ഥിതി

en: Left sidebar
ml: ഇടത്തെ വശപ്പട്ട

en: Right sidebar
ml: വലത്തെ വശപ്പട്ട

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Severity
ml: തീവ്രത

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Average
ml: ശരാശരി

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Month
ml: മാസം

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Code
ml: കോഡ്

en: Day
ml: ദിവസം

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: Database name
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ പേര്

en: 1 item | @count items
ml[0]: ഒരെണ്ണം
ml[1]: @count ഏണ്ണം

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Minute
ml: മിനിറ്റ്

en: Second
ml: സെക്കൻഡ്

en: None.
ml: ഒന്നുമില്ല.

en: Site information
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങള്‍

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: New comments
ml: പുതിയ അഭിപ്രായങ്ങള്‍

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.

en: Timezone
ml: സമയമേഖല

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: The directory %directory is not writable
ml: ഡയറക്റ്ററി %directory റൈറ്റബിൾ അല്ല.

en: 1 year | @count years
ml[0]: 1 കൊല്ലം

en: 1 week | @count weeks
ml[0]: 1 ആഴ്ച്ച

en: 1 min | @count min
ml[0]: 1 മിനുട്ട്

en: 1 sec | @count sec
ml[0]: 1 സെക്കന്റ്

en: sort by @s
ml: അടുക്കു @s

en: and
ml: കൂടാതെ

en: 1 month | @count months
ml[0]: ഒരു മാസം
ml[1]: @count മാസങ്ങള്‍

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: The size of the file.
ml: ഫയലിന്റെ വലിപ്പം.

en: Poll
ml: തെരഞ്ഞെടുപ്പ്

en: 1 byte | @count bytes
ml[0]: 1 ബൈറ്റ്

en: Content translation
ml: ഉള്ളടക്ക വിവര്‍ത്തനം

en: Optional features
ml: ഓപ്ഷണൽ സവിശേഷതകൾ

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Hello <strong>@username</strong>
ml: സ്വാഗതം <strong>@username</strong>

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
