Publisher 7 (7.x-2.5) - en to ta translation catalogue (165 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: enable
ta: இயலுமைப்படுத்துக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: footer
ta: அடியொட்டு

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: More
ta: மேலும்

en: not verified
ta: சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: new
ta: புதிய

en: error
ta: வழு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: updated
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: புத்தகம்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: header
ta: தலையொட்டு

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: You are not authorized to access this page.
ta: நீங்கள் இந்தப் பக்கத்தை அணுகுவதற்கு அனுமதியளிக்கப்படவில்லை.

en: Database type
ta: தரவுத்தள வகை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: file
ta: கோப்பு

en: Error
ta: வழு

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Node
ta: கணு

en: The name of the menu.
ta: பட்டியினுடைய பெயர்.

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணித்தியாலம்
ta[1]: @count மணித்தியாலங்கள்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Log message
ta: பதிகைத் தகவல்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Last update
ta: இறுதி இற்றைப்படுத்தல்

en: help
ta: உதவி

en: System
ta: அமைப்பு

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: node
ta: கணு

en: Recent posts
ta: தற்போதைய அஞ்சல்கள்

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு

en: Profile
ta: விபரக்கோவை

en: Table prefix
ta: அட்டவணை முன்னொட்டு

en: Database username
ta: தரவுத்தள பயனாளர் பெயர்

en: Database password
ta: தரவுத்தள கடவுச்சொல்

en: Database name
ta: தரவுத்தள பெயர்

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: 1 item | @count items
ta[0]: ஒரு உருப்படி
ta[1]: உருப்படி

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: View user profile.
ta: பயனாளர் விபரக்கோவையை நோக்குக.

en: Select all rows in this table
ta: இந்த அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து நிரைகளையும் தெரிவு செய்க

en: Deselect all rows in this table
ta: இந்த அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து நிரைகளின் தெரிவினை நீக்குக

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைப்புக்கள்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ta: கோப்பு பதிவேற்றல் வழு. பதிவேற்றப்பட்ட கோப்பை நகர்த்த முடியவில்லை.

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number இற்கு செல்க

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Page not found
ta: பக்கம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>

en: The directory %directory is not writable
ta: அடைவு %directory எழுதப்பட முடியாது

en: Aggregator
ta: சேகரிப்பான்

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 செக்கன்
ta[1]: @count செக்கன்கள்

en: The file could not be created.
ta: கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Database host
ta: தரவுத்தள ஓம்புனர்

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசைப்படுத்துக

en: and
ta: மற்றும்

en: notice
ta: அறிவிப்பு

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
ta: பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை: .htaccess கோப்பை எழுதமுடியவில்லை. தயவு செய்து உங்களுடைய %directory அடைவில் ஒரு .htaccess கோப்பை உருவாக்குக. அது பின்வரும் வரிகளைக் கொண்டிருக்கிறது: <code>!htaccess</code>

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
ta: பதிவேற்றல் நிறைவடையாததால் கோப்பு %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: தெரியாத ஒரு வழு ஏற்பட்டுள்ளதால் கோப்பு %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Database port
ta: தரவுத்தள துறை

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
ta: இந்த தெரிவுகள் சில தளங்களிற்கு மட்டுமே தேவையானதாகும். நீங்கள் என்ன நுழைக்க வேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இல்லையெனில் பொது இருப்பு அமைப்புகளை விட்டுவிடுங்கள் அல்லது உங்களுடைய இணையஇடவசதி வழங்குனருடன் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: If your database is located on a different server, change this.
ta: உங்களுடைய தரவுத்தளம் வேறு சேவையகத்தில் இருப்பின் இதை மாற்றுக.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
ta: உங்களுடைய தரவுத்தள சேவையகம் நியமமில்லாத துறையை உபயோகித்துக் கொண்டிருக்கின்றதெனின் அதனுடைய எண்ணை நுழைக்குக.

en: Database port must be a number.
ta: தரவுத்தள துறை கட்டாயமாக ஓர் எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு சட்டபூர்வமற்ற தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: Not writable
ta: எழுதப்படமுடியாது

en: Currently using !item !version
ta: தற்போது பயன்படுத்தப்படுவது !item !version

en: 0 sec
ta: 0 செக்கன்

en: form
ta: படிவம்

en: Poll
ta: வாக்கெடுப்பு

en: Database configuration
ta: தரவுத்தள அமைவடிவம்

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
ta: உங்களுடைய @drupal தரவு சேமிக்கப்பட வேண்டிய தரவுத்தள வகை.

en: The name of the database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
ta: உங்களுடைய @drupal தரவு சேமிக்கப்பட வேண்டிய தரவுத்தளத்தினுடைய பெயர். உங்களுடைய சேவையகத்தில் @drupal நிறுவப்படுவதற்கு முன்பே  இத் தரவுத்தளமானது உருவாக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

en: Select an installation profile
ta: நிறுவல் விபரக்கோவையை தெரிவு ​செய்க

en: (built-in)
ta: (உள்ளிணைந்த)

en: No profiles available
ta: எந்த விபரக்கோவையும் இல்லை

en: Drupal already installed
ta: Drupal ஏற்கனவே நிறுவப்பட்டுள்ளது

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவல் நிறைவடைந்தது

en: Illegal choice %choice in %name element.
ta: %name உறுப்பில் சட்டபூர்வமற்ற தெரிவு %choice

en: sort ascending
ta: ஏறுவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort descending
ta: இறங்குவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக

en: Standard PHP
ta: நியம PHP

en: PHP Mbstring Extension
ta: PHP Mbstring நீட்சி

en: Unicode library
ta: ஒருங்குறி நூலகம்
