Publisher 7 (7.x-2.5) - en to ta translation catalogue (1486 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: user
ta: பயனர்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: context
ta: சூழல்

en: delete
ta: அழி

en: title
ta: தலைப்பு

en: value
ta: மதிப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Item
ta: உருப்படி

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Last Post
ta: கடைசி பதிவு

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: more
ta: மேலும்

en: Create !type
ta: !type உருவாக்க

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: not verified
ta: சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: new
ta: புதிய

en: error
ta: பிழை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: cron
ta: கிரான்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Go
ta: செல்

en: view
ta: பார்

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: all
ta: அனைத்து

en: File
ta: கோப்பு

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Block settings
ta: தொகுதி அமைப்புகள்

en: Comment form
ta: கருத்து படிவம்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Variable
ta: மாறி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Center
ta: மையம்

en: Types
ta: வகைகள்

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Parents
ta: பெற்றோர்கள்

en: Depth
ta: ஆழம்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Description field
ta: விளக்கம் துறை

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Field
ta: புலம்

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Core
ta: கருவம்

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Access
ta: அணுகு

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Region
ta: பகுதி

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: results
ta: முடிவுகள்

en: search
ta: தேடல்

en: mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: actions
ta: செயல்கள்

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: theme
ta: வார்ப்புரு

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Picture
ta: படம்

en: type
ta: வகை

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: Database type
ta: தரவுதள வகை

en: Promoted
ta: மேம்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: file
ta: கோப்பு

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: no
ta: இல்லை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: The name of the menu.
ta: வகைப்பட்டியின் பெயர்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Submit @name
ta: @name ஐ சமர்ப்பி

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: php
ta: பிஎச்பி

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Module
ta: கூடகம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Host
ta: புரவலன்

en: PostgreSQL
ta: போஸ்ட்கிரேஎஸ்கியூஎல்

en: Never
ta: இல்லை

en: Update available
ta: மேம்படுத்தல் கிடைக்கிறது

en: Update status
ta: மேம்படுத்தல் நிலை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: You cannot send more than %number messages per hour. Please try again later.
ta: உங்களால் ஒரு மணி நேரத்திற்குள் %number க்கு அதிகமான தகவல்களை அனுப்ப முடியாது. தயவு செய்து பின்ன முயற்சி செய்யவும்.

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Comment ID
ta: கருத்து குறி எண்

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Input format
ta: உள்ளீட்டு படிமம்

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Poll duration
ta: தேர்தல் காலம்

en: Poll votes
ta: தேர்தல் வாக்குகள்

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Is less than
ta: விட குறைவாக உள்ளது

en: Is equal to
ta: சமமாக

en: Is greater than or equal to
ta: அதிகமாக அல்லது சமமாக

en: Is greater than
ta: விட அதிகமாக உள்ளது

en: Is not equal to
ta: சமமல்ல

en: Average
ta: சராசரி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Mode
ta: முறை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: active
ta: செயலில்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Sort order
ta: ஒழுங்கு வரிசை

en: Up
ta: மேல்

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Width
ta: அகலம்

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: help
ta: உதவி

en: Month
ta: மாதம்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Current
ta: தற்சமய

en: Code
ta: நிரல்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: OR
ta: அல்லது

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: node
ta: கணு

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: Recent posts
ta: கடைசியான பதிவுகள்

en: Egypt
ta: எகிப்து

en: Namibia
ta: நமீபியா

en: Israel
ta: இஸ்ரேல்

en: Iran
ta: ஈரான்

en: New Zealand
ta: நியூசிலாந்து

en: Tonga
ta: டொங்கா

en: Cuba
ta: கியூபா

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Chile
ta: சிலி

en: Paraguay
ta: பராகுவே

en: Jamaica
ta: ஜமாய்க்கா

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Libya
ta: லிபியா

en: Navajo
ta: நவஜோ

en: Poland
ta: போலந்து

en: Portugal
ta: போர்ச்சுகல்

en: Singapore
ta: சிங்கப்பூர்

en: Turkey
ta: துருக்கி

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Align
ta: சீரமை

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: months
ta: மாதங்கள்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Destination
ta: இலக்கு

en: String
ta: சொல்

en: Case
ta: வகை

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Site off-line message
ta: இயக்கத்தில் இல்லாத போது தளத்தில் காட்டப்படவேண்டிய தகவல்

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Message to show visitors when the site is in off-line mode.
ta: பயனர்களுக்கு தளம் இயக்கத்தில் இல்லாத போது காட்டப்படவேண்டிய தகவல்

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Clone
ta: போலிகை

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Exposed Filters
ta: வெளிப்படு வடிகட்டிகள்

en: Order
ta: வரிசை

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Uncategorized
ta: பகுக்கப்படாதது

en: Position
ta: இடம்

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Last checked
ta: கடைசியாக சோதித்தது

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: text
ta: உரை

en: Close
ta: மூடு

en: Term description
ta: வகைப்பாட்டு விபரம்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Operation
ta: செயல்

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Property
ta: பண்பு

en: Tracker
ta: கண்காணிப்பான்

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Server settings
ta: வழங்கி அமைவுகள்

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: without comments
ta: கருத்துகள் இல்லாமல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: comments
ta: கருத்துகள்

en: Full
ta: முழு

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Delete rule
ta: விதிமுறையை அழி

en: Afghanistan
ta: ஆப்கானிஸ்தான்

en: Albania
ta: அல்பானியா

en: Algeria
ta: அல்ஜீரியா

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Andorra
ta: அண்டோரா

en: Angola
ta: அங்கோலா

en: Anguilla
ta: அங்குலியா

en: Antarctica
ta: அண்டார்ட்டிகா

en: Antigua and Barbuda
ta: அன்டிகுவா மற்றும் பர்புடா

en: Argentina
ta: அர்ஜண்டினா

en: Armenia
ta: அர்மேனியா

en: Aruba
ta: அருபா

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Azerbaijan
ta: அஸர்பைஜான்

en: Bahamas
ta: பஹமாஸ்

en: Bahrain
ta: பஹ்ரேய்ன்

en: Bangladesh
ta: பங்களாதேஷ்

en: Barbados
ta: பார்படோஸ்

en: Belarus
ta: பெலாருஸ்

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Belize
ta: பெலிசு

en: Benin
ta: பெனின்

en: Bermuda
ta: பெர்முடா

en: Bhutan
ta: பூடான்

en: Bolivia
ta: பொலிவியா

en: Bosnia and Herzegovina
ta: பொஸ்னியா மற்றும் ஹெர்ஸகொவினா

en: Botswana
ta: பொட்ஸ்வானா

en: Bouvet Island
ta: பௌவெட் தீவுகள்

en: Brunei
ta: புரூணை

en: Bulgaria
ta: பல்கேரியா

en: Burkina Faso
ta: புர்கினா பாசோ

en: Burundi
ta: புருண்டி

en: Cambodia
ta: கொலம்பியா

en: Cameroon
ta: காமெரூன்

en: Canada
ta: கனடா

en: Cape Verde
ta: கேப் வெர்த்

en: Cayman Islands
ta: கேமன் தீவுகள்

en: Central African Republic
ta: நடு ஆப்பிரிக்கக் குடியரசு

en: Chad
ta: சாட்

en: China
ta: சைனா

en: Christmas Island
ta: கிருஸ்துமஸ் தீவுகள்

en: Cocos (Keeling) Islands
ta: கொக்கோசு (கீலிங்) தீவுகள்

en: Colombia
ta: கொலம்பியா

en: Comoros
ta: கொமொரோஸ்

en: Cook Islands
ta: கூக் திவுகள்

en: Costa Rica
ta: கோஸ்டா ரிகா

en: Cyprus
ta: ஹைப்ரஸ்

en: Czech Republic
ta: செக் குடியரசு

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: Djibouti
ta: டிஜிபௌட்டி

en: Dominica
ta: டோமினிகா

en: Dominican Republic
ta: டொமினிக்கன் குடியரசு

en: Ecuador
ta: ஈக்வேடர்

en: El Salvador
ta: எல் சல்வடோர்

en: Equatorial Guinea
ta: எக்குவடோரியல் கினி

en: Eritrea
ta: எரித்திரியா

en: Estonia
ta: எஸ்தோனியா

en: Ethiopia
ta: எதியோப்பியா

en: Faroe Islands
ta: பரோயி தீவுகள்

en: Finland
ta: பின்லாந்து

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: French Guiana
ta: பிரஞ்சு குயானா

en: French Polynesia
ta: பிரஞ்சு போலினேசியா

en: Gabon
ta: கபோன்

en: Gambia
ta: கம்பியா

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Ghana
ta: கானா

en: Gibraltar
ta: கிப்ரால்ட்டர்

en: Greece
ta: கிரீஸ்

en: Greenland
ta: கிரீன்லாந்து

en: Grenada
ta: கிரேனடா

en: Guadeloupe
ta: கோதேலூபு

en: Guam
ta: குவாம்

en: Guatemala
ta: கோடேமலா

en: Guinea
ta: கைனியா

en: Guinea-Bissau
ta: குயினே-பிசாவ்

en: Guyana
ta: குயானா

en: Haiti
ta: ஹைத்தி

en: Heard Island and McDonald Islands
ta: ஹர்டு தீவுகள் மற்றும் மக்டொனால்ட்  தீவுகள்

en: Honduras
ta: கொண்டுராஸ்

en: Hungary
ta: ஹங்கேரி

en: Iceland
ta: ஐஸ்லாந்து

en: India
ta: இந்தியா

en: Indonesia
ta: இந்தனேஷியா

en: Iraq
ta: ஈராக்

en: Ireland
ta: அயர்லாந்து

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Jordan
ta: ஜோர்டான்

en: Kazakhstan
ta: கசகஸ்தான்

en: Kenya
ta: கென்யா

en: Kiribati
ta: கிரிபாட்டி

en: Kuwait
ta: குவைத்

en: Kyrgyzstan
ta: கிரிகிசுத்தான்

en: Laos
ta: லாவோஸ்

en: Latvia
ta: லத்வியா

en: Lebanon
ta: லெபனான்

en: Lesotho
ta: லெசோத்தோ

en: Liberia
ta: லைபீரியா

en: Liechtenstein
ta: லெய்செஸ்டீன்

en: Lithuania
ta: லித்துவேனியா

en: Luxembourg
ta: லக்சம்பேர்க்

en: Madagascar
ta: மடகாஸ்கர்

en: Malawi
ta: மலாவி

en: Malaysia
ta: மலேசியா

en: Maldives
ta: மாலத்தீவுகள்

en: Mali
ta: மாலி

en: Malta
ta: மால்ட்டா

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Martinique
ta: மார்ட்டினிக்கு

en: Mauritania
ta: மௌரித்தானியா

en: Mauritius
ta: மொரீசியஸ்

en: Mayotte
ta: மயோட்டி

en: Mexico
ta: மெக்சிகோ

en: Micronesia
ta: மைக்ரோனேஷியா

en: Moldova
ta: மோல்டோவா

en: Monaco
ta: மொனாகோ

en: Mongolia
ta: மங்கோலியா

en: Montserrat
ta: மொன்செராட்

en: Morocco
ta: மொராக்கோ

en: Mozambique
ta: மொசாம்பிக்

en: Myanmar
ta: மியான்மார்

en: Nauru
ta: நவ்ரு

en: Nepal
ta: நேபால்

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்த்

en: Netherlands Antilles
ta: நெதர்லாண்ட்ஸ் அண்டில்ஸ்

en: New Caledonia
ta: நியூ கலிடோனியா

en: Nicaragua
ta: நிக்கராகுவா

en: Niger
ta: நிகெர்

en: Nigeria
ta: நைஜீரியா

en: Niue
ta: நியுவே

en: Norfolk Island
ta: நோர்போக் தீவு

en: North Korea
ta: வடகொரியா

en: Northern Mariana Islands
ta: வடக்கு மரியானா தீவுகள்

en: Norway
ta: நார்வே

en: Oman
ta: ஒமன்

en: Pakistan
ta: பாகிஸ்தான்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Panama
ta: பனாமா

en: Papua New Guinea
ta: பப்புவா நியூ கினியா

en: Peru
ta: பெரு

en: Philippines
ta: பிலிப்பைன்ஸ்

en: Puerto Rico
ta: போர்டோ ரிக்கோ

en: Qatar
ta: கட்டார்

en: Reunion
ta: ரீயூனியன்

en: Romania
ta: ரேமேனியா

en: Russia
ta: ரஷ்யா

en: Rwanda
ta: ருவாண்டா

en: Samoa
ta: சமோவா

en: San Marino
ta: சான் மரீனோ

en: Saudi Arabia
ta: சவுதி அரேபியா

en: Senegal
ta: செனகல்

en: Seychelles
ta: செஷல்ஸ்

en: Sierra Leone
ta: சியெரா லியொன்

en: Slovakia
ta: சிலவாக்கியா

en: Slovenia
ta: சிலவேனியா

en: Solomon Islands
ta: சோலமன் தீவுகள்

en: Somalia
ta: சோமாலியா

en: South Africa
ta: தென் ஆப்பிரிக்கா

en: South Georgia and the South Sandwich Islands
ta: தெற்கு ஜோர்ஜியா மற்றும் தெற்கு சாண்ட்விட்ச் தீவுகள்

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Sri Lanka
ta: ஸ்ரீ லங்கா தமிழீழம்

en: Sudan
ta: சூடான்

en: Suriname
ta: சுரிநாம்

en: Svalbard and Jan Mayen
ta: சுவால்பாத் மற்றும்  மேயன்

en: Swaziland
ta: சுவாசிலாந்து

en: Sweden
ta: ஸ்வீடன்

en: Switzerland
ta: சுவிச்சர்லாந்

en: Syria
ta: சிரியா

en: Taiwan
ta: தைவான்

en: Tajikistan
ta: தஜிகிஸ்தான்

en: Tanzania
ta: தான்ஸானியா

en: Thailand
ta: தாய்லாந்து

en: Togo
ta: டோகோ

en: Tokelau
ta: டோகோல்வு

en: Trinidad and Tobago
ta: ட்ரினிடாட் மற்றும் டொபாகோ

en: Tunisia
ta: துனிசியா

en: Turkmenistan
ta: துருக்மெனிஸ்தான்

en: Turks and Caicos Islands
ta: டர்க்ஸ் மற்றும் கய்கோஸ் தீவுகள்

en: Tuvalu
ta: துவாலு

en: Uganda
ta: உகாண்டா

en: Ukraine
ta: உக்ரைன்

en: United Arab Emirates
ta: ஐக்கிய அரபு அமீரகம்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: United States Minor Outlying Islands
ta: யுனைடட் ஸ்டேட்ஸ் மைனர் அவுட்லயிங் தீவுகள்

en: Uruguay
ta: உருகுவே

en: Uzbekistan
ta: உஸ்பெகிஸ்தான்

en: Vanuatu
ta: வனுவாது

en: Venezuela
ta: வெனிசுலா

en: Wallis and Futuna
ta: வாலிஸ் மற்றும் புடுனா

en: Yemen
ta: ஏமன்

en: Zambia
ta: சாம்பியா

en: Zimbabwe
ta: சிம்பாவே

en: Table prefix
ta: அட்டவணை முன்னொட்டு

en: Database username
ta: தரவுதள பயனர்பெயர்

en: Database password
ta: தரவுதள கடவுசொல்

en: Database name
ta: தரவுதள பெயர்

en: Port
ta: துறை

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: Show
ta: காட்டு

en: Other queries
ta: மற்ற கேள்விகள்

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Arabic
ta: அரேபிக்

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Italian
ta: இத்தாலியர்

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Japanese
ta: ஜப்பானீஸ்

en: Korean
ta: கொரியன்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Edit term
ta: வகையை மாற்று

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: Source
ta: மூலம்

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Select all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளையும் தேர்வு செய்க

en: Deselect all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளின் தெரிவினையும் நீக்குக.

en: User search
ta: பயனர் தேடல்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Block name
ta: தொகுதி பெயர்

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Second
ta: வினாடி

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: AND
ta: மற்றும்

en: None.
ta: இல்லை.

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Empty
ta: காலி

en: Existing system path
ta: தற்போதுள்ள கணினி பாதை

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: any
ta: எதுவும்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: critical
ta: சிக்கலான

en: or
ta: அல்லது

en: open
ta: திற

en: Convert
ta: மாற்று

en: Style
ta: பாணி

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: The specified passwords do not match.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Last modified
ta: கடைசியாக திருத்தம்

en: Reversed
ta: நேர்மாறான

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: Standard
ta: தரமானது

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Aland Islands
ta: அலந்து தீவுகள்

en: Fiji
ta: பிஜி

en: Falkland Islands
ta: பால்க்லேண்ட் தீவுகள்

en: Hong Kong
ta: ஹாங்காங்

en: Saint Kitts and Nevis
ta: செயிண்ட் கீட்ஸ் மற்றும் நெவிஸ்

en: South Korea
ta: தென்கொரியா

en: Saint Lucia
ta: செயிண்ட் லூசியா

en: Saint Helena
ta: புனித ஹெலெனா

en: French Southern Territories
ta: பிரஞ்சு தென் பகுதிகள்

en: Saint Vincent and the Grenadines
ta: செயின்ட் வின்சென்ட் மற்றும் கிரனடைன்ஸ்

en: British Virgin Islands
ta: பிரிட்டீஸ் கன்னித் தீவுகள்

en: U.S. Virgin Islands
ta: அமெரிக்க கன்னித் தீவுகள்

en: Vietnam
ta: வியட்நாம்

en: Guernsey
ta: கெர்ண்சி

en: Jersey
ta: ஜெர்ஸி

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Unformatted
ta: வடிவமைப்பில்லாதது

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: New
ta: புதிய

en: Relationship
ta: உறவு

en: relationships
ta: உறவுகள்

en: image
ta: படம்

en: Oldest first
ta: பழையது முதல்

en: <Hidden>
ta: <மறைந்தது>

en: Action '%action' added.
ta: செயல் '%action' சேர்க்கப்பட்டது.

en: Remove orphaned actions
ta: நிராதரவான செயல்களை நீக்குக

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: comment
ta: கருத்து

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Ok
ta: சரி

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Line break converter
ta: வரி முறிப்பு மாற்றி

en: date
ta: நாள்

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ta: கோப்பு மேலேற்றம் பிழை. மேலேற்றப்பட்ட கோப்பை நகர்த்த இயலவில்லை.

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Shortcuts
ta: குறுக்குவழிகள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: The specified date is invalid.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட தேதி தவறானது

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: Bold
ta: தடிப்பு

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: British Indian Ocean Territory
ta: இந்தியா

en: Croatia
ta: குரோடியா

en: Macedonia
ta: மேக்டோனியா

en: Pitcairn
ta: பிட்கேய்ம்

en: Western Sahara
ta: மேற்கு சகாரா

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Translation status
ta: மொழிபெயர்ப்பு நிலை

en: Save blocks
ta: தொகுதிகளைச் சேமிக்க

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Above
ta: மேலே

en: Default time zone
ta: இயல்பான நேரவட்டாரம்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: Text area
ta: உரைப் பகுதி

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Form
ta: படிவம்

en: Exceptions
ta: விதிவிலக்குகள்

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Italic
ta: முன்சாய்ந்த

en: Hide
ta: மறை

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: debug
ta: பிழைதிருத்தம்

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: Title text
ta: தலைப்பு உரை

en: Distinct
ta: தனிப்பட்ட

en: Extension
ta: நீட்சி

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: More help
ta: மேலும் உதவி

en: Account blocked
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்பட்டது

en: info
ta: தகவல்

en: Provided by
ta: வழங்கப்பட்ட

en: <Any>
ta: <எதுவும்>

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: The directory %directory is not writable
ta: %directory  என்ற அடைவு, எழுதப்படமுடியாது

en: Rearrange
ta: மறுஅமைப்பு செய்க

en: empty
ta: காலி

en: Aggregator
ta: திரட்டி

en: The URL %url is invalid. Please enter a fully-qualified URL, such as http://www.example.com/feed.xml.
ta: முகவரி  %url செல்லாதது. தயவு செய்தி முழுமையான தகுதியுடைய முகவரியை இணைக்கவும். உ.தா http://www.example.com/feed.xml

en: ajax
ta: அஜக்ஸ்

en: Context
ta: சூழல்

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Taxonomy vocabulary
ta: வகைப்பாட்டு சொற்றொகுதி

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 வினாடி
ta[1]: @count வினாடிகள்

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: More link
ta: மேலும் சுட்டி

en: Palestinian Territory
ta: பாலஸ்தீன மண்டலம்

en: Vatican
ta: வாடிகன்

en: Bulgarian
ta: பல்கேரியர்

en: Croatian
ta: குரோசியர்

en: Czech
ta: செக்கஸ்லோவாகியர்

en: Danish
ta: தனிஷ்

en: Dutch
ta: டச்

en: Finnish
ta: பின்னிஷ்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Greek
ta: கிரீக்

en: Hebrew
ta: ஹீப்ரூ

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியர்

en: Indonesian
ta: இந்தோனேசியர்

en: Polish
ta: பொலிஷ்

en: Romanian
ta: ரோமானியன்

en: Russian
ta: ரஷ்யன்

en: Slovak
ta: சுலொவக்

en: Swedish
ta: சுவேதிஸ்

en: Turkish
ta: டர்கிஸ்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Edit rule
ta: விதிமுறையை மாற்று

en: Print
ta: பதிப்பு

en: The file could not be created.
ta: கோப்பு உருவாக்கப்பவில்லை

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
ta: கடவுச்சொல் மாற்றியமைக்கத் தேவையான வழிமுறைகள் %name பெயரில் %email மின்னஞ்சலி முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது.

en: The e-mail address %mail is not valid.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %mail முறையற்றது.

en: Account
ta: கணக்கு

en: Data
ta: தரவு

en: No name
ta: பெயரில்லை

en: Node count
ta: முனை எண்ணிக்கை

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: Number of views
ta: பார்வைகளின் எண்ணிக்கை

en: Or
ta: அல்லது

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: About
ta: பற்றி

en: Database host
ta: தரவுத்தள வழங்குநர்

en: Install profile
ta: நிறுவுதல் தொகுப்பு

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: and
ta: மற்றும்

en: Stack overflow: too many calls to actions_do(). Aborting to prevent infinite recursion.
ta: Stack overflow: actions_do() க்கு அதிகப்படியான அழைப்புகள் வந்துள்ளது. முடிவில்லா அழைப்புகளை தவிர்ப்பதற்காக அவ்வழைப்பை தடுக்கப்படுகிறது.

en: Action %action saved.
ta: செயல் %action சேமிக்கப்பட்டது.

en: After saving a new comment
ta: ஒரு கருத்து சேமிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After deleting a comment
ta: ஒரு கருத்து அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: Banned IP address %ip
ta: தடை செய்யப்பட IP முகவரி %ip

en: After deleting a term
ta: ஒரு பகுபொருள் அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Add @type
ta: @type சேர்க்க

en: Lithuanian
ta: லித்தோனியன்

en: field
ta: புலம்

en: View settings
ta: அமைப்புகளை காண்க

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: The translation import failed, because the file %filename could not be read.
ta: கோப்பு %filename  படிக்க முடியாததால்  மொழிபெயர்ப்பு  இறக்குமதி  தோல்வியுற்றது

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" was expected but not found on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் பிழை உள்ளது: "msgstr" எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் %line வரியில் அது இல்லை.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid_plural" was expected but not found on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் ஒரு பிழை: "msgid_plural" எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் வரி %line இல் அது காணப்படவில்லை.

en: The translation file %filename contains a syntax error on line %line.
ta: மொழிபெயர்த்தக் கோப்பு %filename இல் வரி %line இல் ஒரு சொற்றொடர் பிழை உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgid" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr[]" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgstr[]" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgstr" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: there is an unexpected string on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் பிழை: எதிர்பாராத சொல் வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename ended unexpectedly at line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename எதிர்பாராத விதத்தில் முடிந்துள்ளது.

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: Sort direction
ta: வரிசை திசை

en: Effect
ta: விளைவு

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
ta: பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக உங்கள் மேலேற்றும் கோப்பு, %filename  என்று பெயர் மாற்றம் செய்யப்படுகிறது

en: notice
ta: அறிவிப்பு

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Title only
ta: தலைப்பு மட்டும்

en: Validator
ta: பரிசோதிப்பான்

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தும்

en: Inherit
ta: மரபுரிமம்

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்

en: done
ta: முடிந்தது

en: Custom format
ta: தனிபயன் படிமம்

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: Password field is required.
ta: கடவுசொல் புலம் தேவையானது.

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Confirm password
ta: உறுதிசெய்த கடவுச்சொல்

en: Congo (Kinshasa)
ta: காங்கோ (கிங்ஷஸா)

en: Congo (Brazzaville)
ta: காங்கோ (பிராசுவில்)

en: Ivory Coast
ta: ஐவோரி கோஸ்ட்

en: Hong Kong S.A.R., China
ta: ஆங்க்காங்கு (சிறப்பாட்சிப் பகுதி), சீனா

en: Isle of Man
ta: ஐல் ஆப் மேன்

en: Montenegro
ta: மொண்டெனேகுரோ

en: Macao S.A.R., China
ta: மக்காவோ S.A.R., சீனா

en: Saint Pierre and Miquelon
ta: செயின்ட் பியரி மற்றும் மிக்குயிலான்

en: Serbia
ta: செர்பியா

en: Afar
ta: ஆபார்

en: Somali
ta: சோமாலி

en: Tamil Nadu
ta: தமிழ்நாடு

en: Komi
ta: கொமி

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
ta: பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை: .htaccess கோப்பை எழுத இயலவில்லை. தயவு செய்து ஒரு .htaccess கோப்பை தங்களது %directory அடைவில் கீழ்காணும் வரிகளுடன் உருவாக்கவும்: <code>!htaccess</code>

en: The specified file %file could not be copied, because no file by that name exists. Please check that you supplied the correct filename.
ta: குறிப்படப்பட்ட கோப்பு %file பதிவு எடுக்கப்படவில்லை, ஏனென்றால் அந்தப் பெயரில் கோப்பு இல்லை. தயவு செய்து தரப்படும் கோப்பின் பெயரை சரி பார்க்கவும்.

en: The specified file %file was not copied because it would overwrite itself.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கோப்பு %file பதிவெடுக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் அது அதையே மேலெழுத உள்ளது.

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது, ஏனெனில் %maxsize முன்கண்ட அளவுக்கு அதிகமாக உள்ளதால்

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது, ஏனெனில் மேலேற்றம் இன்னும் நிறைவு செய்யப்படவில்லை.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது. ஒரு தெரியாத குறை நடந்துள்ளது.

en: The specified file %name could not be uploaded.
ta: கொடுக்கப்பட்ட கோப்பு %name ஐ மேலேற்றம் செய்ய முடியாது.

en: The file's name is empty. Please give a name to the file.
ta: கோப்பின் பெயர் காலியாக உள்ளது. தயைசெய்து ஒரு பெயர் தரவும்.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ta: %files-allowed என்ற நீட்சியுடைய கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ta: இந்தக் கோப்பின் அளவு  %filesize அனுமதிக்கப்பட்ட உச்சபட்ச %maxsize அளவினை விட அதிமாக உள்ளது.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
ta: இந்தக் கோப்பின் அளவு  %filesize உங்களுக்கு அனுமதிக்கப்பட்ட வட்டு அளவினை %quota விட அதிகமாக உள்ளது.

en: Only JPEG, PNG and GIF images are allowed.
ta: JPEG, PNG and GIF படங்கள் மட்டும் தான் அனுமதிக்கப்படும்.

en: The image was resized to fit within the maximum allowed dimensions of %dimensions pixels.
ta: இந்தப் படம் அனுமதிக்கபட்ட %dimensions பிக்சல்கள் அளவிற்குள் அடங்குவதற்காக அளவை மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளது

en: The image is too large; the maximum dimensions are %dimensions pixels.
ta: படம் மிகப்பெரிதாக உள்ளது; அதிகபட்ச அளவுகளானது %dimensions பிக்சல்ஸ்.

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
ta: படம் மிகச் சிறியதாக உள்ளது; குறைந்த பட்ச அளவுகளானது %dimensions பிக்சல்ஸ்.

en: The file %path was not deleted, because it does not exist.
ta: கோப்பு %path இல்லாததால் அதை அழிக்கவில்லை.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
ta: பதிவேற்றப் பிழை. பதிவேற்றப்பட்ட %file கோப்பினை %destination செல்லிடத்திற்கு நகர்த்த முடியவில்லை.

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Database port
ta: தரவுதள துறை

en: Queue
ta: வரிசை

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Row
ta: வரிசை

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
ta: இந்த தெரிவுகள் சில தளத்துக்கு மட்டுமே தேவையானதாகும். நீங்கள் என்ன உள்ளீடு செய்யவேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இல்லையென்றால் இயல்பான அமைவாக விட்டுவிடுங்கள் அல்லது தங்கள் இணைய உபசரிப்பாளரை தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: If your database is located on a different server, change this.
ta: தங்களது தரவுதளம் வேறு வழங்கியில் இருப்பின் இதை மாற்று.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
ta: தங்கள் தரவுதள வழங்கி தரமான துறையை உபயோகிக்கவில்லை எனின் அதன் துறையை உள்ளீடு செய்.

en: Database port must be a number.
ta: தரவுதள துறை கண்டிப்பாக ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
ta: இடைவெளிகளுக்கு அனுமதியுண்டு.  எனினும் முற்றுப்புள்ளிகள், சொல்லிடை இணைப்புக்குறிகள் மற்றும் கீழடிக்குறிகள் தவிர்த்த தரிப்புக்குறிகளுக்கு அனுமதியில்லை.

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Timor-Leste
ta: திமோர் லெஸ்தே

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: Not writable
ta: எழுதப்படக்கூடியதல்ல

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: Configuration name
ta: கட்டமைப்பின் பெயர்

en: Custom date format
ta: விருப்ப தேதி வடிவம்

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Comma
ta: கமா

en: The comment you are replying to does not exist.
ta: நீங்கள் மறுமொழியிடும் பின்னூட்டம் நடப்பில் இல்லை.

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Ends with
ta: முடிவடைகிறது

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: locale
ta: உள்ளூர்முறை

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட %toolkit படக் கருவிப்பெட்டி %function செயலினை சரியான முறையில் நிறைவேற்ற முடியவில்லை.

en: Administration pages
ta: மேலாண்மை பக்கங்கள்

en: Currently using !item !version
ta: தற்போது பயன்படுத்தப்படுவது !item !version

en: The website encountered an unexpected error. Please try again later.
ta: இணைய தளத்தில் எதிர்பாராத பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து பிறகு முயற்சி செய்யவும்

en: Hindi
ta: ஹிந்தி

en: Sum
ta: தொகை

en: sorted by
ta: வாரியாக

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: No fields available.
ta: எப்புலங்களும் இல்லை.

en: After saving new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை சேமிக்க பிறகு

en: After deleting content
ta: உள்ளடக்கத்தை அழித்த பிறகு

en: Vertical Tabs
ta: செயல்படும் கீற்று

en: Alias: @alias
ta: மாற்று: @alias

en: No alias
ta: மாற்றுகள் இல்லை

en: Initializing.
ta: தயாராகிறது.

en: An error has occurred.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Please continue to <a href="@error_url">the error page</a>
ta: தயவு செய்து <a href="@error_url">பிழை பக்கம்</a> தொடரவும்

en: HTTP POST is required.
ta: HTTP POST தேவைப்படுகிறது.

en: 0 sec
ta: 0 வினாடி

en: form
ta: படிவம்

en: alert
ta: எச்சரிக்கை

en: emergency
ta: அவசரம்

en: Justify
ta: நேர்த்தி செய்

en: Current date
ta: தற்போதைய தேதி

en: Character limit
ta: எழுத்து வரம்பு

en: not
ta: இல்லை

en: begins
ta: தொடங்குகிறது

en: This display has no path.
ta: இந்த காட்சிக்கு பாதை இல்லை.

en: @time ms
ta: @time மிவி

en: Break lock
ta: பூட்டை உடை

en: View analysis
ta: காட்சி ஆய்வு

en: Rearrange @type
ta: @typeஐ மறுசீரமைக்கவும்

en: Broken field @id
ta: உடைந்த புலம் @id

en: There are no @types available to add.
ta: சேர்ப்பதற்கு எந்த @typesகளும் கிடைக்கவில்லை

en: The title of the comment.
ta: கருத்தின் தலைப்பு.

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: The date the node was posted.
ta: கணு பதியப்பட்ட தேதி.

en: Created year
ta: உருவாக்கப்பட்டது ஆண்டு

en: Created month
ta: உருவாக்கப்பட்டது மாதம்

en: Created day
ta: உருவாக்கப்பட்டது நாள்

en: Created week
ta: உருவாக்கப்பட்டது வாரம்

en: Updated year + month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு + மாதம்

en: Updated year
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு

en: Updated month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட மாதம்

en: Updated day
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட நாள்

en: Updated week
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட வாரம்

en: Poll
ta: வாக்குபதிவு

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: No user
ta: பயனர் இல்லை

en: contact
ta: தொடர்பு

en: Mini
ta: சிறிய

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
ta: தானியங்கி ஓட்டம் ஏற்கெனவே செயலில் இருக்கும் போது மறுபடி செயல்பட எத்தனித்துள்ளது.

en: Cron run completed.
ta: க்ரான் ஓட்டம் பூர்த்தியாகவில்லை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Dependency
ta: சார்வுகள்

en: Catalan
ta: கடலன்

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: Drag to re-order
ta: வரிசை மாற்ற இழு

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
ta: இந்த அட்டவணையில் ஏற்படுத்தப்படும் மாற்றங்கள் எதுவும் படிவம் சமர்ப்பிக்கப்படும் வரை சேமிக்கப்படாது.

en: The requested page could not be found.
ta: நீங்கள் விண்ணப்பித்த பக்கம் கிடைக்கவில்லை.

en: Requirements problem
ta: தேவைகள் பூர்த்தியாகவில்லை

en: Database configuration
ta: தரவு தள அமைவுகள்

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
ta: தங்கள் @drupal தகவல் சேமிக்கப்படவேண்டிய தரவுதள வகை.

en: The name of the database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
ta: தங்கள் @drupal தகவல் சேமிக்கப்படவேண்டிய தரவுதள பெயர். இது தங்கள் தரவுதள வழங்கியில் @drupal நிறுவப்படுவதற்கு முன்பே இருக்கவேண்டும்.

en: If more than one application will be sharing this database, enter a table prefix such as %prefix for your @drupal site here.
ta: இந்த தரவுதளத்தை ஒன்றிற்கு அதிகமான பயன்பாடுகளில் பங்குகொள்வதாக இருப்பின் ஒரு அட்டவணை முன்னொட்டை %prefix இதே  போல இங்கே உள்ளீடு செய்க.

en: Select an installation profile
ta: நிறுவல் விபரவிரிவாக்கத்தினை தேர்ந்தெடு

en: Choose language
ta: மொழியை தேர்ந்தெடு

en: Learn how to install Drupal in other languages
ta: எவ்வாறு ட்ரூபாலை வேறு மொழிகளில் நிறுவுவது என்பதை படி

en: (built-in)
ta: (உள்ளிணைந்த)

en: No profiles available
ta: எந்த விபரவிரிவாக்கமும் இல்லை

en: Drupal already installed
ta: ட்ரூபால் ஏற்கெனவே நிறுவப்பட்டுள்ளது

en: <ul><li>To start over, you must empty your existing database.</li><li>To install to a different database, edit the appropriate <em>settings.php</em> file in the <em>sites</em> folder.</li><li>To upgrade an existing installation, proceed to the <a href="@base-url/update.php">update script</a>.</li><li>View your <a href="@base-url">existing site</a>.</li></ul>
ta: <ul><li>துவக்கத்திற்கு, முந்தைய தகவல் தொகுப்பை (database) அழித்துவிடுங்கள்.</li><li>புதிய தகவல் தொகுப்பில் மென்பொருளை இயக்க, <em>sites</em> என்கின்ற கோப்பிலிருந்து, உரிய <em>settings.php</em> என்கின்ற கோப்பு பதிவை திருத்தம் செய்யவும். </li><li>மென்பொருளை மேண்மைப் படுத்த, சொடுக்கவும் <a href="@base-url/update.php">மென்பொருள் மேண்மை</a>.</li><li>உங்களுடைய <a href="@base-url">தற்போதைய வலைதளத்தை  காண்க.</a>.</li></ul>

en: Installing @drupal
ta: @drupal நிறுவப்படுகிறது

en: The installation has encountered an error.
ta: நிறுவுதலில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Configure site
ta: தள அமைவுகள்

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவுதல் நிறைவுபெற்றது

en: Installed %module module.
ta: %module மாட்யூல் நிறுவப்பட்டது.

en: Choose profile
ta: விபரவிரிவாக்கத்தினை தெரிவுசெய்

en: Verify requirements
ta: தேவைகளை சரிபார்

en: Set up database
ta: தரவுதள அமைவு

en: Set up translations
ta: மொழிபெயற்பை அமை

en: Install site
ta: தளத்தை நிறுவு

en: Finish translations
ta: மொழிபெயற்பை நிறைவுசெய்

en: Site e-mail address
ta: தள மின்னஞ்சல் முகவரி

en: By default, dates in this site will be displayed in the chosen time zone.
ta: இந்தத் தளத்தில் தேதிகள் இயல்பாகவே தெரிவு செய்யப்பட்ட நேர மண்டலத்தில் காண்பிக்கப்படும்

en: Update notifications
ta: இற்றைப்படுத்தல் அறிவிப்புகள்

en: Check for updates automatically
ta: நிகழ்நிலையை தானாகவே சோதனையிடு

en: Removed orphaned action '%action' from database.
ta: தரவுத்தளத்திலிருந்து நிராதரவான '%action' செயல் நீக்கப்பட்டது

en: Cron run exceeded the time limit and was aborted.
ta: தானியங்கி ஓட்டம் குறிப்பிட்ட நேரத்தை தாண்டியதால் விலக்கப்பட்டுள்ளது.

en: 1 byte | @count bytes
ta[0]: 1 பைட்
ta[1]: @count பைட்ஸ்

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
ta: தற்சமயம் !name என்பது %length எழுத்துக்கள் நீளம் உள்ளது. இது %max எழுத்துக்களுக்கு மிகக்கூடாது

en: Illegal choice %choice in %name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: Text group
ta: உரை குழு

en: The language selected for import is not supported.
ta: இறக்குமதி செய்வதற்கு தெரிவு செய்யப்பட்ட மொழி ஆதரவளிக்கப்படாதது.

en: The translation file %filename appears to have a missing or malformed header.
ta: %filename மொழிபெயர்ப்புக் கோப்பில் தலைவரி காணாமலோ அல்லது சிதைவுண்ட நிலையிலோ இருக்கிறது.

en: Importing interface translations
ta: இடையக மொழிமாற்றம் இறக்குமதியாகிறது

en: Starting import
ta: இறக்குமதி தொடங்குகிறது

en: Error importing interface translations
ta: இடையக மொழிமாற்றம் இறக்குமதியில் பிழை

en: The %language language (%code) has been created.
ta: மொழி %language (%code) உருவக்கப்பட்டது.

en: Exported %locale translation file: %filename.
ta: மொழிமாற்ற %locale ஏற்றுமதியான கோப்பு: %filename.

en: Exported translation file: %filename.
ta: மொழிமாற்ற ஏற்றுமதியான கோப்பு: %filename.

en: Updated JavaScript translation file for the language %language.
ta: %language மொழிக்கான புதுப்பித்த ஜாவாஸ்கிரிப்ட் மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு.

en: Created JavaScript translation file for the language %language.
ta: மொழி %language க்கான JavaScript மொழிமாற்ற கோப்பு உருவாக்கப்பட்டது.

en: An error occurred during creation of the JavaScript translation file for the language %language.
ta: %language மொழிக்கான ஜாவாஸ்கிரிப்ட் மொழிபெயர்ப்பு கோப்பை உருவாக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: One translation string was skipped because it contains disallowed HTML. | @count translation strings were skipped because they contain disallowed HTML.
ta[0]: ஒரு மொழிபெயர்ப்பு சரம் தவிர்க்கப்பட்டது, ஏனெனில் அதில்  அனுமதிக்க இயலாத HTML உள்ளது.
    @count மொழிபெயர்ப்பு சரங்கள்  தவிர்க்கப்பட்டன , ஏனெனில் அதில்  அனுமதிக்க இயலாத HTML உள்ளது.

en: Abkhazian
ta: ஆப்கானிஸ்தான்

en: Avestan
ta: அவெஸ்தான்

en: Afrikaans
ta: ஆப்ரிகான்

en: Akan
ta: அகான்

en: Amharic
ta: அப்ஹாரிக்

en: Assamese
ta: அஸ்ஸாமி

en: Avar
ta: அவர்

en: Aymara
ta: ஆயுமறா

en: Azerbaijani
ta: அஸர்பைஜானி

en: Bashkir
ta: பஸ்கீர்

en: Belarusian
ta: பெலாரஸ்

en: Bihari
ta: பீகாரி

en: Bislama
ta: பிஸ்லாமா

en: Bambara
ta: பம்பாரா

en: Bengali
ta: பெங்காலி

en: Tibetan
ta: திபெத்தியர்

en: Breton
ta: பிரடோன்

en: Bosnian
ta: போஸ்னியர்

en: Chechen
ta: சேசென்

en: Chamorro
ta: சமோறோ

en: Corsican
ta: கொர்சியன்

en: Cree
ta: கிரீ

en: Old Slavonic
ta: பழைய ஸ்லோவேனியர்

en: Chuvash
ta: சுவாஷ்

en: Welsh
ta: வெல்ஸ்

en: Maldivian
ta: மாலத்தீவியர்

en: Bhutani
ta: பூடானியர்

en: Ewe
ta: ஈவ்

en: Esperanto
ta: எசுப்பராண்ட்டோ

en: Estonian
ta: எசுடோனியர்

en: Basque
ta: பாஸ்க்

en: Persian
ta: பெர்சியர்

en: Fulah
ta: புலாஹ்

en: Faeroese
ta: பெரோசி

en: Frisian
ta: பிரிசியன்

en: Irish
ta: ஐரிஸ்

en: Scots Gaelic
ta: ஸ்காட் கோலிக்

en: Galician
ta: கலிசியன்

en: Guarani
ta: குஜராணி

en: Gujarati
ta: குஜராத்தி

en: Manx
ta: மான்க்ஸ்

en: Hausa
ta: ஹவுசா

en: Hiri Motu
ta: கிரி மோடு

en: Armenian
ta: ஆர்மேனியர்

en: Herero
ta: கியரோ

en: Interlingua
ta: இண்டர்லிங்குவா

en: Interlingue
ta: இண்ட்டர்லிங்கு

en: Igbo
ta: இக்போ

en: Inupiak
ta: இனுபியக்

en: Icelandic
ta: ஐஸ்லாந்தியர்

en: Inuktitut
ta: இனுக்டிடுட்டு

en: Javanese
ta: ஜாவானீஸ்

en: Georgian
ta: ஜார்ஜியர்

en: Kongo
ta: கோங்கோ

en: Kikuyu
ta: கிகுயு

en: Kwanyama
ta: குவான்யமா

en: Kazakh
ta: கசக்

en: Greenlandic
ta: கிரீன்லாண்டிக்

en: Cambodian
ta: கம்போடியன்

en: Kannada
ta: கன்னட

en: Kanuri
ta: கனுரி

en: Kashmiri
ta: காஷ்மீரி

en: Kurdish
ta: குர்தூசியர்

en: Cornish
ta: கார்னிஸ்

en: Latin
ta: இலத்தீனியர்

en: Luxembourgish
ta: லுக்ஃசம்பூர்கியம்

en: Luganda
ta: லுகாண்டா

en: Lingala
ta: லிங்காலா

en: Laothian
ta: லவுத்தியன்

en: Latvian
ta: லாத்வியன்

en: Malagasy
ta: மலகசி

en: Marshallese
ta: மார்செல்லிஸ்

en: Macedonian
ta: மாசிடோனியம்

en: Malayalam
ta: மலயாளம்

en: Mongolian
ta: மங்கோலியர்

en: Moldavian
ta: மால்டாவியன்

en: Marathi
ta: மராத்தி

en: Malay
ta: மலே

en: Maltese
ta: மால்தீஸ்

en: Burmese
ta: பர்மியர்

en: North Ndebele
ta: வடக்கு தெபெலே

en: Nepali
ta: நேபாளி

en: Ndonga
ta: இண்டொங்க

en: Norwegian Bokmål
ta: நோர்வேகியன் பொக்மால்

en: Norwegian Nynorsk
ta: நோர்வேசிய நைநோர்க்கு

en: South Ndebele
ta: தெற்கு தெபெலே

en: Chichewa
ta: சிசேவா

en: Occitan
ta: ஒகிடன்

en: Oromo
ta: ஒரொமொ

en: Oriya
ta: ஒரியா

en: Ossetian
ta: ஒசிடியன்

en: Punjabi
ta: பஞ்சாபி

en: Pali
ta: பாலி

en: Pashto
ta: பஸ்டோ

en: Portuguese, Portugal
ta: போர்த்துகீஸ்-  போர்த்துகல்

en: Portuguese, Brazil
ta: போர்த்துகீஸ்- பிரேசில்

en: Quechua
ta: கெச்சுவா

en: Kirundi
ta: கிருண்டி

en: Kinyarwanda
ta: கின்யார்வண்டா

en: Sanskrit
ta: சமஸ்கிருதம்

en: Sardinian
ta: சார்டினியன்

en: Sindhi
ta: சிந்தி

en: Northern Sami
ta: வட சாமி

en: Sango
ta: சங்கோ

en: Sinhala
ta: சிங்களம்

en: Slovenian
ta: சுலொவெனியன்

en: Samoan
ta: சமோன்

en: Shona
ta: சோனா

en: Albanian
ta: அல்பானியன்

en: Serbian
ta: செர்பியன்

en: Siswati
ta: சிஸ்வதி

en: Sesotho
ta: செசொதோ

en: Sudanese
ta: சுடானீஸ்

en: Swahili
ta: சுவகிலி

en: Tamil
ta: தமிழ்

en: Telugu
ta: தெலுங்கு

en: Tajik
ta: தஜிக்

en: Thai
ta: தாய்

en: Tigrinya
ta: திக்ரின்யா

en: Turkmen
ta: தர்க்மன்

en: Tagalog
ta: தகலாக்

en: Setswana
ta: செத்ஸ்வனா

en: Tsonga
ta: சோங்கா

en: Tatar
ta: டடார்

en: Twi
ta: த்வீ

en: Tahitian
ta: தகித்தியன்

en: Ukrainian
ta: உக்ரேனியன்

en: Urdu
ta: உருது

en: Uzbek
ta: உசுபெக்

en: Venda
ta: வேந்தா

en: Vietnamese
ta: வியட்நாமிஸ்

en: Wolof
ta: வோலோஃ

en: Xhosa
ta: கோசா

en: Yiddish
ta: யித்திஸ்

en: Yoruba
ta: யொருபா

en: Zhuang
ta: சுவாங்

en: Chinese, Simplified
ta: சைனா, எளிமை

en: Chinese, Traditional
ta: சைனா, பழமை

en: Zulu
ta: சுலு

en: Error sending e-mail (from %from to %to).
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்புவதில் பிழை (%from லிருந்து %to க்கு).

en: sort ascending
ta: ஏறுமுகமாக வரிசைப்படுத்து

en: sort descending
ta: தலைகீழாக வரிசை

en: Standard PHP
ta: சாதரணமான PHP

en: PHP Mbstring Extension
ta: PHP Mbstring நீட்சி

en: Unicode library
ta: ஒருங்குறி நூலகம்

en: Could not convert XML encoding %s to UTF-8.
ta: XML குறியாக்கம் %s UTF-8 ஆக மாற்ற முடியவில்லை

en: Parse error. Not well formed
ta: மேய்தல் பிழை. சரியான முறையில் உருவாக்கப்படவில்லை

en: Parse error. Request not well formed.
ta: மேய்தல் பிழை. வேண்டுகோள் சரியான முறையில் உருவாக்கப்படவில்லை

en: Server error. Invalid XML-RPC. Request must be a methodCall.
ta: வழங்கிப் பிழை. செல்லாத XML-RPC. வேண்டுகோள் methodCall ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: Server error. Requested method @methodname not specified.
ta: வழங்கிப் பிழை. வேண்டுகோள் முறை @methodname குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: Server error. Wrong number of method parameters.
ta: வழங்கிப் பிழை. தவறான எண்ணுடைய வழிமுறைச் சுட்டளவுகள்.

en: Server error. Invalid method parameters.
ta: வழங்கிப் பிழை. செல்லாத வழிமுறைச் சுட்டளவுகள்.

en: Server error. Requested function @method does not exist.
ta: வழங்கிப் பிழை. வேண்டப்பட்ட @method செயல்பாடு நடப்பில் இல்லை.

en: Invalid syntax for system.multicall.
ta: அமைப்பிற்கு செல்லுபடியாகத தொடரியல். multicall.

en: This account's default language for e-mails, and preferred language for site presentation.
ta: இந்தப் பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் மற்றும் தள காண்பிப்பிற்கான தெரிவு மொழிக்கான இயல்பான மொழி

en: The machine-readable name must contain only lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: கணினியால் படிக்கக்கூடிய பெயரில் lowercase எழுத்துகளும், எண்களும், underscore'களும் மட்டும் உபயோக படுத்தவும்.

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Popular content
ta: பிரபல உள்ளடக்கம்

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Content translation
ta: உள்ளடக்க மொழிபெயர்ப்பு

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
ta: மேலும் அதிக விவரங்கள்  தங்களின் மின்னஞ்சலுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளன

en: Deleted user: %name %email.
ta: அழிக்கப்பட்ட பயனர்: %name %email.

en: Item ID
ta: பொருள் ID

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: The translation file %filename contains an error: "msgctxt" is unexpected on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் பிழை உள்ளது: %line வரியில் எதிர்பாராத "msgctxt" உள்ளது .

en: The name of the site.
ta: தளத்தின் பெயர்.

en: Optional features
ta: விருப்ப அம்சங்கள்

en: Region settings
ta: பிராந்தியம் அமைவுகள்

en: Content type name
ta: உள்ளடக்க வகை பெயர்

en: @field_name (Locked)
ta: @field_name (பூட்டப்பட்டது)

en: %name must be an integer.
ta: %name ஒரு முழுஎண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Show links
ta: இணைப்புகளைக் காட்டு

en: Lock
ta: பூட்ட

en: Show shortcuts
ta: குறுக்குவழிகளை காட்டு

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Database is encoded in UTF-8
ta: UTF-8 வடிவத்தில் தரவுத் தளம் குறியாக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது

en: Drupal could not determine the encoding of the database was set to UTF-8
ta: UTF-8 வடிவத்தில் தரவுத் தளம் குறியாக்கம்  செய்யப்பட்டுள்ளதா என்பதை ட்ரூபால்-ஆல் கண்டறிய முடியவில்லை

en: PostgreSQL has initialized itself.
ta: PostgreSQL தன்னை துவக்கி உள்ளது.

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: Default values
ta: இயல்புநிலை மதிப்புகள்

en: Monthly archive
ta: மாதாந்திர தொகுப்புகள்

en: Cancel account
ta: அங்கத்துவ இரத்து

en: The name left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட பெயர்.

en: The email address left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The date the comment was posted.
ta: கருத்து பதியப்பட்ட தேதி

en: New comment count
ta: புதிய கருத்துகள் எண்ணிக்கை

en: The type of the node.
ta: கணுவின் வகை.

en: The URL of the node.
ta: பதிவின் URL.

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: The author of the node.
ta: பதிவின் எழுத்தாளர்.

en: Poll winner
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர்

en: Poll winner votes
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர் வாக்குகள்

en: Last view
ta: கடைசி பார்வை

en: The slogan of the site.
ta: தளத்தின் வாசகம்.

en: The administrative email address for the site.
ta: தளத்தின் நிர்வாக மின்னஞ்சல்.

en: The URL of the site's front page.
ta: தளத்தின் முதல் பக்கத்தின் URL.

en: Login page
ta: உள்நுழைவு பக்கம்

en: The URL of the site's login page.
ta: தளத்தில் உள்நுழையும் பக்கத்தின் URL.

en: The user who originally uploaded the file.
ta: முதலில் கோப்பு பதிவேற்றம் செய்த பயனர்.

en: The name of the taxonomy term.
ta: வகைப்பாடு சொல்லிற்கான பெயர்

en: Term count
ta: சொல் எண்ணிக்கை

en: The unique ID of the user account.
ta: பயனர் அங்கத்துவ தனித்த ID.

en: The login name of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் உள்நுழை பெயர்.

en: The email address of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The URL of the account profile page.
ta: சுயவிவர பக்கத்தின் முகவரி

en: The date the user last logged in to the site.
ta: பயனர் கடைசியாக தளத்தில் நுழைந்த நாள்.

en: The date the user account was created.
ta: பயனர் கணக்கு உருவாக்கப்பட்ட நாள்.

en: You are not allowed to access this page.
ta: நீங்கள் இப்பக்கத்தை அணுக அனுமதியில்லை.

en: Authorize file system changes
ta: கோப்புக்கட்டமைப்பு மாற்றங்களை அலசு

en: It appears you have reached this page in error.
ta: தவறு ஏற்பட்டுவிட்டதால் இந்த பக்கம் தோன்றுகிறது

en: Cron could not run because an invalid key was used.
ta: தவறான நுழைவுச்சொல் உபயோகப்படுத்தப்பட்டிருப்பதால் க்ரான் ஓட்டத்தை செயல்படுத்த இயலவில்லை.

en: Cron could not run because the site is in maintenance mode.
ta: தளம் பழுதீர்ப்பு நிலையில் இருப்பதால் க்ரான் ஓட்டத்தை செயல்படுத்த இயலவில்லை.

en: Default country
ta: இயல்பான நாடு

en: Check the error messages and <a href="!url">proceed with the installation</a>.
ta: பிழைச் செய்திகளை சோதித்து <a href="!url">நிறுவலைத் தொடர்க</a>.

en: In your %settings_file file you have configured @drupal to use a %driver server, however your PHP installation currently does not support this database type.
ta: தங்களின் %settings_file கோப்பில் %driver வழங்கியை @drupal பயன்படுத்தும் படி அமைக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் தங்களின் PHP நிறுவல் அவ்வகை தரவுதளத்துடன் ஒத்துழைக்காது.

en: Sorry, you must select a language to continue the installation.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் நிறுவுதலை தொடர ஒரு மொழியை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: We were unable to find any installation profiles. Installation profiles tell us what modules to enable and what schema to install in the database. A profile is necessary to continue with the installation process.
ta: நாங்கள் எந்த நிறுவல் விவரங்களையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. என்னென்ன மாடயூல்கள் மற்றும் ஸ்கீமாவை தரவுத்தளத்தில் நிறுவ வேண்டும் என்பதை நிறுவல் சுயவிவரங்கள் தெரிவிக்கும். நிறுவலை தொடர ஒரு சுயவிவரம் தேவையான உள்ளது.

en: Sorry, the profile you have chosen cannot be loaded.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் தெரிவு செய்த விபரகோப்பை நினைவிலேற்ற இயலவில்லை.

en: All necessary changes to %dir and %file have been made, so you should remove write permissions to them now in order to avoid security risks. If you are unsure how to do so, consult the <a href="@handbook_url">online handbook</a>.
ta: %dir மற்றும் %file -களின் தேவையான மாற்றம் செய்யப்பட்டுவிட்டது. பாதுகாப்பு ஆபத்தை தவிர்க்க, இவைகளின்  எழுதும் அனுமதியை நீக்கவும். எவ்வாறு நீக்குவது என்று தெரியவில்லை எனில் <a href = "@handbook_url>online handbook</a> தொடர்பில் சென்று தெரிந்துகொள்ளவும்.

en: Congratulations, you installed @drupal!
ta: வாழ்த்துகள், நீங்கள் @drupal ஐ நிறுவி விட்டீர்கள்!

en: Review the messages above before visiting <a href="@url">your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் புதிய இணையதளத்தை</a> பார்வை இடும் முன் மேலே குறிபிட்டுள்ள குறிப்பை படிக்கவும்.

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் தளத்தை பார்வையிடவும்</a>.

en: Settings file
ta: அமைப்புகள் கோப்பு

en: The settings file does not exist.
ta: அமைவுகள் கோப்பு காணப்படவில்லை.

en: The @drupal installer requires that you create a settings file as part of the installation process. Copy the %default_file file to %file. More details about installing Drupal are available in <a href="@install_txt">INSTALL.txt</a>.
ta: @drupal ஐ நிறுவும் பணியில் அமைப்பு கோப்பு ஒன்றை உருவாக்க வேண்டும்.
    %default_file என்னும் கோப்பை %file என்னும் கோப்பாக பிரதி எடுக்கவும். ட்ரூபால் நிறுவும் பணியில் மேலும் பல தகவல்களுக்கு <a href="@install_txt">INSTALL.txt</a> என்னும் கோப்பை பார்க்கவும்.

en: The %file file exists.
ta: கோப்பு %file இருக்கிறது.

en: The settings file is not writable.
ta: அமைப்புகள் கோப்பு எழுதப்படுவதாய் இல்லை.

en: The @drupal installer requires write permissions to %file during the installation process. If you are unsure how to grant file permissions, consult the <a href="@handbook_url">online handbook</a>.
ta: ட்ரூபால் நிறுவும் பணியின்போது, %file என்னும் கோப்புக்கு எழுதும் அனுமதி தரப்பட வேண்டும். எப்படி அனுமதி  அளிப்பது என்று அறிந்துகொள்ள <a href="@handbook_url"> இணையதள   கையேட்டை </a> பார்க்கவும்.

en: Automated e-mails, such as registration information, will be sent from this address. Use an address ending in your site's domain to help prevent these e-mails from being flagged as spam.
ta: பதிவு செய்தலின் விவரங்கள் போன்ற தானாக அனுப்பப்படும் மின்-அஞ்சல்கள் இந்த விளசதிலிருந்து அனுப்பப்படும். இந்த மின்-அஞ்சல்கள் தேவை இல்லாதவைகளாக குறிக்கப்படாமல் இருக்க உங்கள் இணையதளதின் டொமைன்'இல் முடியும் ஒரு விலாசத்தை உபயோகிக்கவும்.

en: Site maintenance account
ta: தள பழுதுபார்ப்பு கணக்கு

en: Select the default country for the site.
ta: தளத்திற்கான இயல்பான நாட்டை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Receive e-mail notifications
ta: அறிவிக்கை மின்னஞ்சல் பெற

en: No pending updates.
ta: நிலுவையில் மாற்றங்கள் இல்லை

en: 1 pending update | @count pending updates
ta[0]: 1 புதுப்பித்தல் நிலுவையிலுள்ளது
ta[1]: @count புதுப்பித்தல்கள் நிலுவையிலுள்ளது

en: An error occurred while handling the request: The server received invalid input.
ta: கோரிக்கையை கையாளும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: இணைய வழங்கி முறையற்ற உள்ளீட்டைப் பெற்றுள்ளது.

en: Invalid form POST data.
ta: முறையற்ற படிவ POST தகவல்

en: Unable to continue, no available methods of file transfer
ta: தொடர இயலவில்லை, கோப்பு பரிமாற்ற வழிமுறைகள் இல்லை

en: WARNING: You are not using an encrypted connection, so your password will be sent in plain text. <a href="@https-link">Learn more</a>.
ta: எச்சரிக்கை: நீங்கள் மறைக்கப்பட்ட இணைப்பைப் பயன்படுத்தவில்லை, அதனால் தங்கள் கடவுச்சொல் தெளிவான உரையாக அனுப்பப்பட்டது. <a href="@https-link">மேலும் படிக்க</a>.

en: To continue, provide your server connection details
ta: தொடருவதற்கு தங்கள் வழங்கி இணைப்பின் தகவல்களை தரவும்

en: Connection method
ta: இணைப்பு முறை

en: Enter connection settings
ta: இணைப்பு அமைவுகளை உள்ளிடுக

en: @backend connection settings
ta: @backend இணைப்பு அமைவுகள்

en: Change connection type
ta: இணைப்பு வகையை மாற்று

en: Error, this type of connection protocol (%backend) does not exist.
ta: பிழை, இந்த வகை இணைப்பு நெறிமுறை (%backend) காணக் கிடைக்கவில்லை.

en: No active batch.
ta: நடைமுறையில் எந்த செயலணியும் இல்லை

en: Site under maintenance
ta: தளம் பழுதீர்ப்பு பணியில் உள்ளது

en: Archivers can only operate on local files: %file not supported
ta: பரணிடுவோர் உள்ளகக் கோப்புகளை மட்டுமே இயக்க முடியும்: %file ஐப் பயன்படுத்துவதில்லை.

en: The file could not be uploaded, because the destination %destination is invalid.
ta: கோப்பை பதிவேற்ற இயலவில்லை. ஏனென்றால் சேரிடம் %destination செல்லாதது.

en: The file %source could not be uploaded because a file by that name already exists in the destination %directory.
ta: கோப்பு %source பதிவேற்ற இயலவில்லை, ஏனெனில் அதே பெயரில் ஏற்கெனவே  சேரிட அடைவில் %directory கோப்பு உள்ளது.

en: The file's name exceeds the 240 characters limit. Please rename the file and try again.
ta: கோப்பின் பெயர் 240 எழுத்துக்களுக்கு அதிகமாக உள்ளது. தயவு செய்து பெயரை மாற்றிவிட்டு முயற்சி செய்யவும்.

en: %path is a directory and cannot be removed using file_unmanaged_delete().
ta: %path ஒரு அடைவு ஆதலால் அதை file_unmanaged_delete() மூலம் அழிக்க இயலாது.

en: The file %path is not of a recognized type so it was not deleted.
ta: கோப்பு %path அங்கீகரிக்கப்பட்ட வகையைச்சேரவில்லையாதலால் அது அழிக்கப்பட்டது.

en: The file permissions could not be set on %uri.
ta: கோப்பு அனுமதிகளை %uri இதற்கு அமைக்க இயலவில்லை.

en: Completed @current of @total.
ta: @total ல் @current முடிந்துள்ளது.

en: Failed to run all tasks against the database server. The task %task wasn't found.
ta: தரவுத் தளத்தில் செய்யப்படவேண்டிய பணிகள் தோல்வியுற்றன. பணி %task காணப்படவில்லை

en: Failed to modify %settings. Verify the file permissions.
ta: %settings கோப்பை மாற்ற முடியவில்லை. கோப்பு அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Failed to open %settings. Verify the file permissions.
ta: %settings கோப்பை திறக்க முடியவில்லை. கோப்பு அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Required modules
ta: தேவையான மாட்யூல்ஸ்

en: Required modules not found.
ta: தேவையான மாட்யூல்ஸ் காணப்படவில்லை

en: system
ta: கட்டுமானம்

en: %module module uninstalled.
ta: %module மாட்யூல் கழற்றப்பட்டது.

en: Saint Barthélemy
ta: புனித பர்தேலேமி

en: Saint Martin (French part)
ta: செயிண்ட் மார்டின் (பிரஞ்சு பகுதி)

en: Use the default site language (@language_name).
ta: தளத்தன் இயல்பான மொழியைப் பயன்படுத்தவும் (@language_name).

en: The translation file %filepath contains an error: the plural formula could not be parsed.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பில்  %filepath பிழை உள்ளது: பன்மையில் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: No strings available.
ta: எந்தச் சொற்களும் இல்லை.

en: @count disallowed HTML string(s) in %file
ta: கோப்பு %file இல் @count அனுமதிக்கப்படாத HTML சொற்கள் உள்ளது.

en: JavaScript translation file %file.js was lost.
ta: ஜாவாஸ்கிரிப்ட் மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %file.js தொலைந்துவிட்டது.

en: Unable to send e-mail. Contact the site administrator if the problem persists.
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்ப இயலவில்லை. பிரச்சனை தொடருமானால் தள நிர்வாகியை தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Operating in maintenance mode. <a href="@url">Go online.</a>
ta: பராமரிப்பு முறையில் செயல்படுகிறது. <a href="@url">நிகழ்நிலைக்குச் செல்க.</a>

en: Operating in maintenance mode.
ta: பராமரிப்பு முறையில் செயல்படுகிறது.

en: %module module enabled.
ta: %module நீட்சி செயல்படுத்தப்பட்டது.

en: %module module disabled.
ta: %module நீட்சி செயலற்றதாக்கப்பட்டது.

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Unable to determine the type of the source directory.
ta: மூல டைரக்டரி வகை தீர்மானிக்க இயலவில்லை.

en: Cannot determine the type of project.
ta: திட்டத்தின் வகை தீர்மானிக்க இயலாது.

en: Fatal error in update, cowardly refusing to wipe out the install directory.
ta: மேம்படுத்தலில் தீவிரமான பிழை, கோழை நிறுவ அடைவை துடைத்தழித்துவிடுகின்ற மறுத்துவிட்டது.

en: File Transfer failed, reason: !reason
ta: கோப்பு பரிமாற்றம் தோல்வி, காரணம்: !reason

en: Unable to create %directory due to the following: %reason
ta: பின்வரும் காரணமாக அடைவை %directory உருவாக்க  முடியவில்லை: %reason

en: Drupal could not be correctly setup with the existing database. Revise any errors.
ta: Drupal இருக்கும் தரவுத்தள சரியாக அமைக்க முடியவில்லை. எந்த பிழைகளை மறுபரிசீலனை.

en: An AJAX HTTP error occurred.
ta: ஓர் AJAX HTTP பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: HTTP Result Code: !status
ta: HTTP முடிவு எண்: !status

en: An AJAX HTTP request terminated abnormally.
ta: ஒரு AJAX HTTP வேண்டுதல் அசாதாரணமாக முடிவு பெற்றது

en: Debugging information follows.
ta: பிழைத்திருத்த தகவல்களை பின்வருமாறு.

en: Path: !uri
ta: வழி: !uri

en: StatusText: !statusText
ta: நிலை செய்தி: !statusText

en: ResponseText: !responseText
ta: பதில்  செய்தி: !responseText

en: ReadyState: !readyState
ta: தயார் நிலை: !readyState

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list

en: Your password is not saved in the database and is only used to establish a connection.
ta: தங்கள் கடவுச்சொல் தரவுதளத்தில் சேமிக்கப்படவில்லை, அது இணைப்பை ஏற்படுத்த மட்டுமே பயன்படுத்தப்பட்டது.

en: There is currently no content classified with this term.
ta: தற்சமயம் இந்தச் சொல்லால் எந்த உள்ளடக்கமும் பாகுபடுத்தப்படவில்லை.

en: Welcome (new user created by administrator)
ta: வரவேற்கிறோம் (நிர்வாகியால் புதிய பயனர் உருவாக்கப்பட்டது)

en: Welcome (awaiting approval)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதிக்காக காத்திருக்கிறோம்)

en: Welcome (no approval required)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதி தேவையில்லை)

en: Password recovery
ta: கடவுச்சொல் திருப்பியெடுத்தல்

en: Account activation
ta: அங்கத்துவ செயலாக்கம்

en: Account cancellation confirmation
ta: அங்கத்துவ இரத்து உறுதி

en: Account canceled
ta: அங்கத்துவம் இரத்து செய்யப்பட்டது.

en: When enabled, the user will receive an e-mail notification after the account has been cancelled.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், அங்கத்துவம் இரத்தான பின்பு பயனருக்கு மின்னஞ்சல் அறிவிப்பு கிடைக்கப்பெறும்.

en: Account details for [user:name] at [site:name]
ta: [site:name] ல் [user:name] ன் கணக்கு விவரங்கள்

en: When cancelling these accounts
ta: இந்த அங்கத்துவங்கள் இரத்தாகும் போது

en: Blocked user: %name %email.
ta: தடுக்கப்பட்ட பயனர்: %name %email.

en: Minimal
ta: குறைந்தது

en: Start with only a few modules enabled.
ta: கொஞ்சம் நீட்சிகளை மட்டுமே செயல்படுத்தி தொடர்க

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Fixed width
ta: மாறா அகலம்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Remove this display
ta: காட்சியை அகற்றவும்

en: Remove group @group
ta: @group குழுவை அகற்றவும்

en: Default group
ta: இயல்புநிலை குழு

en: Group @group
ta: குழு @group

en: All items
ta: அனைத்து பொருட்களும்

en: 1 pending update (@number_applied to be applied, @number_incompatible skipped) | @count pending updates (@number_applied to be applied, @number_incompatible skipped)
ta[0]: 1 புதிப்பித்தல் நிலுவையிலுள்ளது (@number_applied ஏற்றுக்கொள்ளப்படும், @number_incompatible விடுபடும்)
ta[1]: @count புதிப்பித்தல்கள் நிலுவையிலுள்ளது (@number_applied ஏற்றுக்கொள்ளப்படும், @number_incompatible விடுபடும்)

en: A welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
ta: வரவேற்பு தகவல் மற்றும் மேலதிக தகவல்கள் தங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது.

en: %module module installed.
ta: %module நீட்சி நிறுவப்பட்டது.

en: Attachment before
ta: இணைப்பு முன்

en: Attachment after
ta: இணைப்பு பிறகு

en: Kyrgyz
ta: கிருகீசு

en: theme() may not be called until all modules are loaded.
ta: அனைத்து மாட்யூல்களையும் நினைவேற்றாதவரை theme() ஐ அழைக்க இயலாது.

en: Filipino
ta: பிலிப்பினோ

en: Swiss German
ta: சுவிஸ் ஜெர்மன்

en: Scots
ta: ஸ்காட்ஸ்

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active

en: Can't handle more than one field storage engine
ta: ஒன்றிற்கு அதிகமான புலம் சேமிப்புக்கருவிகளை கையாள முடியாது

en: Field storage engine not found.
ta: புலம் சேமிப்புக்கருவிகள் காணக்கிடைக்கவில்லை

en: For this query an entity type must be specified.
ta: இக்கேள்வி தொடர்பாக உருப்படி வகை ஒன்று குறிப்பிடப்பெற வேண்டும்

en: Entity %entity has no base table.
ta: Entity %entity ல் முதன்மை அட்டவணை இல்லை.

en: Do not know how to order on @key for @entity_type
ta: @entity_type ல் @key ஐ எவ்வாறு வரிசைப்படுத்துவது எனத்தெரியவில்லை

en: The database table prefix you have entered, %prefix, is invalid. The table prefix can only contain alphanumeric characters, periods, or underscores.
ta: நீங்கள் உள்ளீடு செய்த தரவுதள அட்டவணை முன்னொட்டு, %prefix,  முறையற்றது. அட்டவணை முன்னொட்டில் எண்கள், எழுத்துகள், புள்ளிகள் அல்லது கீழ் வரி மட்டுமே வரவேண்டும்.

en: Default settings file
ta: இயல்பான அமைவுகள் கோப்பு

en: The default settings file does not exist.
ta: இயல்பான அமைவுகள் கோப்பு காணக்கிடைக்கவில்லை.

en: Māori
ta: மவொரி

en: Re-order rows by numerical weight instead of dragging.
ta: இழுத்துப் போடுவதற்கு பதிலாக எண் அடிப்படையில் மறு வரிசைப் படுத்தவும்.

en: Show row weights
ta: வரிசை எடைகளை காண்

en: Hide row weights
ta: வரிசை எடைகளை மறை

en: Error opening socket @socket
ta: பிணைப்பு @socket ஐ திறப்பதில் பிழை

en: delivery callback not found
ta: விநியோக அழைப்பான் காணக்கிடைக்கவில்லை

en: callback %callback not found: %q.
ta: அழைப்பான் %callback காணக்கிடைக்கவில்லை: %q.

en: The specified file %file could not be copied, because the destination is invalid. More information is available in the system log.
ta: தரப்பட்ட %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை. ஏனெனில் சேருமிடம் சரியானதல்ல. மேலதிக தகவல்களை கட்டமைப்பு செயற்குறிப்பில் காணலாம்.

en: The specified file %file could not be copied, because the destination directory is not properly configured. This may be caused by a problem with file or directory permissions. More information is available in the system log.
ta: தரப்பட்ட %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை. ஏனெனில் சேருமிட அடைவு சரியாக முறைபடுத்தப்படவில்லை. இது கோப்பு அல்லது அடைவின் அனுமதிகளின் பிரச்சனையால் இருக்கலாம். மேலதிக தகவல்களை கட்டமைப்பு செயற்குறிப்பில் காணலாம்.

en: The file %file could not be copied because a file by that name already exists in the destination directory.
ta: கோப்பு %file பதிவெடுக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் அதே பெயரில் ஏற்கெனவே சேரிட அடைவில் கோப்பு உள்ளது.

en: The specified file %file could not be moved, because the destination is invalid. More information is available in the system log.
ta: தரப்பட்ட %file ஐ நகர்த்த முடியவில்லை. ஏனெனில் சேருமிடம் சரியானதல்ல. மேலதிக தகவல்களை கட்டமைப்பு செயற்குறிப்பில் காணலாம்.

en: The specified file %file could not be deleted, because it is not a valid URI. More information is available in the system log.
ta: தரப்பட்ட %file ஐ அழிக்க முடியவில்லை. ஏனெனில் அதன் வழித்தடம் சரியானதல்ல. மேலதிக தகவல்களை கட்டமைப்பு செயற்குறிப்பில் காணலாம்.

en: The data could not be saved, because the destination is invalid. More information is available in the system log.
ta: தரப்பட்ட தகவலை சேமிக்க முடியவில்லை. ஏனெனில் சேருமிடம் சரியானதல்ல. மேலதிக தகவல்களை கட்டமைப்பு செயற்குறிப்பில் காணலாம்.

en: File %file (%realpath) could not be copied, because the destination %destination is invalid. This is often caused by improper use of file_copy() or a missing stream wrapper.
ta: தரப்பட்ட %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை. ஏனெனில் சேருமிடம் %destination சரியானதல்ல. இது அடிக்கடி முறையற்ற file_copy() பயன்பாட்டினாலும் இல்லாத தகவலோடை மேலுறையாலும் நிகழலாம்.

en: File %file (%realpath) could not be copied because it does not exist.
ta: கோப்பு %file (%realpath) ஐ பதிவெடுக்க இயலவில்லை. ஏனென்றால் கோப்பு இல்லை.

en: File %file could not be copied because a file by that name already exists in the destination directory (%directory)
ta: கோப்பு %file பதிவெடுக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் அதே பெயரில் ஏற்கெனவே  சேரிட அடைவில் (%directory) கோப்பு உள்ளது.

en: File %file could not be copied because it would overwrite itself.
ta: கோப்பு %file ஐ பதிவெடுக்க இயலவில்லை ஏனெனில் அது அதனையே மேலேழுதிவிடும்.

en: The specified file %file could not be copied to %destination.
ta: குறிப்படப்பட்ட கோப்பு %file ஐ சேரிடம் %destination ல் பதிவெடுக்க இயலவில்லை.

en: File %file (%realpath) could not be moved, because the destination %destination is invalid. This may be caused by improper use of file_move() or a missing stream wrapper.
ta: தரப்பட்ட %file ஐ நகர்த்த முடியவில்லை. ஏனெனில் சேருமிடம் %destination சரியானதல்ல. இது அடிக்கடி முறையற்ற file_move() பயன்பாட்டினாலும் இல்லாத தகவலோடை மேலுறையாலும் நிகழலாம்.

en: File %file (%realpath) could not be deleted because it is not a valid URI. This may be caused by improper use of file_delete() or a missing stream wrapper.
ta: கோப்பு %file (%realpath) ஐ அழிக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் URI முறையானதல்ல. இது ஒருவேளை தவறான file_delete() கையாளலாலும் ஓடை உறை இல்லாததாலும் ஏற்படலாம்.

en: The data could not be saved because the destination %destination is invalid. This may be caused by improper use of file_save_data() or a missing stream wrapper.
ta: தரவைச் சேமிக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் சேமிப்பிடம் %destination செல்லாதது. இது file_save_data()  அல்லது மடக்கியெழுதும் தொடரின் சுட்டியைச் சரிவர பயன்படுதாமையால் இருக்கலாம்.

en: Your PHP configuration only supports a single database type, so it has been automatically selected.
ta: தங்கள் PHP முறையமைப்பு ஒரேயொரு தரவுதள வகைக்கு மட்டுமே ஒத்தசைவாக உள்ளது. அதனால் அது தானாகவே தெரிவுசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: The version of PHP you are using has known issues with PostgreSQL. You need to upgrade PHP to 5.2.11, 5.3.1 or greater.
ta: நீங்கள் பயன்படுத்தும் PHP பதிப்பில் PostgreSQL பிரச்சனைகள் உள்ளன. நீங்கள் உங்கள் PHP பதிப்பை 5.2.11, 5.3.1 அல்லது இதற்கு மேற்பட்ட பதிப்புக்கு மாற்றவேண்டும்.

en: Format settings:
ta: வடிவமைப்பு அமைவுகள்:

en: Administrative overlay
ta: மேலாண்மை மேற்பரப்பு

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: The settings file is writable.
ta: அமைவுகள் கோப்பு எழுதும் வகையில் உள்ளது.

en: The settings file is owned by the web server.
ta: அமைவுகள் கோப்பு இணைய வழங்கிக்கு சொந்தமாக உள்ளது.

en: Lolspeak
ta: லால்ஸ்பீக்

en: %type: !message in %function (line %line of %file).
ta: %type: %function ல் !message (%file ல் வரி %line).

en: Update @title
ta: மாற்றப்பட்ட @title

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: இயந்திரத்தால்-படிக்கவல்ல தனித்தன்மையான பெயர். சிறியவகை எழுத்துகளும், எண்களும், அடிக்கோடுகளும் மட்டுமே கொண்டிருக்கலாம்.

en: The machine-readable name must contain unique characters.
ta: இயந்திரத்தால்-படிக்கவல்ல பெயர் தனித்தன்மையான குறிகளைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: The machine-readable name must contain only lowercase letters, numbers, and hyphens.
ta: கணினியால் படிக்கக்கூடிய பெயரில் lowercase எழுத்துகளும், எண்களும், hyphen'களும் மட்டும் உபயோக படுத்தவும்.

en: The machine-readable name is already in use. It must be unique.
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப்பெயர் ஏற்கெனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது. இது கண்டிப்பாக தனித்ததாக இருக்க வேண்டும்.

en: Asturian
ta: ஆஸ்திரியன்

en: English, British
ta: ஆங்கிலம், பிரித்தானிய

en: Haitian Creole
ta: கயிட்டியன் கிரியோல்

en: Portuguese, International
ta: போர்ச்சுக்கீஸ், சர்வதேசம்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: The database version %version is less than the minimum required version %minimum_version.
ta: தரவுதள பதிப்பு %version தேவைப்படும் குறைந்தளவு பதிப்பு %minimum_version ஐ விட குறைவாக உள்ளது.

en: Next steps
ta: அடுத்த படிகள்

en: File %file could not be copied, because the destination directory %destination is not configured correctly.
ta: கோப்பு %file பதிவெடுக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் சேரிட அடைவு %destination முறைமைப்படுத்தப்படவில்லை.

en: @driver_name settings
ta: @driver_name அமைவுகள்

en: MySQL, MariaDB, or equivalent
ta: MySQL, MariaDB, அலது அதற்கு இணையான.

en: SQLite
ta: எஸ்கியூலைட்

en: Database file
ta: தரவுதள கோப்பு

en: The directory you specified is not writable by the web server.
ta: நீங்கள் குறிப்பிட்ட அடைவில் இணைய சேவையகம் மூலமாக எழுத கூடியதாக இல்லை.

en: Autocomplete popup
ta: தானியங்குநிறைவை பாப்

en: Searching for matches...
ta: பொருத்தங்களை தேடுகிறது ...

en: Drupal system listing compatible test
ta: ட்ரூபால் கட்டுனான பட்டியல் ஒத்தசைவு சோதனை

en: Drupal system listing incompatible test
ta: ட்ரூபால் கட்டுனான பட்டியல் ஒத்தசையாமை சோதனை

en: @count orphaned actions (%orphans) exist in the actions table. !link
ta: @count நிராதரவு செயல்கள் (%orphans) செயல் அட்டவணையில் உள்ளது. !link

en: Failed to connect to the server. The server reports the following message: !message For more help installing or updating code on your server, see the <a href="@handbook_url">handbook</a>.
ta: வழங்கியுடன் தொடர்பு கொள்ளல் தோல்வியுற்றது. வழங்கி கீழ்காணும் செய்தியை முறையிட்டுள்ளது: !message தங்கள் நீட்சியை நிறுவ அல்லது புதுப்பித்தல் பற்றிய மேலதிக உதவிக்கு <a href="@handbook_url">கையேடு</a> பார்க்கவும்.

en: Unable to parse info file: %info_file.
ta: info ஏட்டை பிரித்தறிய இயலவில்லை: %info_file.

en: The info file (%info_file) does not define a 'name' attribute.
ta: info ஏட்டில் (%info_file)  'name' அங்கம் குறிக்கப்படவில்லை.

en: Table summary
ta: அட்டவணை சுருக்கம்

[ctx: datetime]
en: Year
ta: ஆண்டு

[ctx: datetime]
en: Month
ta: மாதம்

[ctx: datetime]
en: Week
ta: வாரம்

[ctx: datetime]
en: Day
ta: நாள்

[ctx: datetime]
en: Hour
ta: மணி

[ctx: datetime]
en: Minute
ta: நிமிடம்

[ctx: datetime]
en: Second
ta: நொடி

[ctx: ampm]
en: am
ta: காலை

[ctx: ampm]
en: pm
ta: மாலை

[ctx: day_name]
en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Wednesday
ta: புதன் கிழமை

[ctx: day_name]
en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: 5 minute
ta: 5 நிமிடம்

en: 15 minute
ta: 15 நிமிடம்

en: Hide filter
ta: மறை வடிகட்டி

en: Provide description
ta: விவரத்தை வழங்கவும்

en: Apply and continue
ta: விண்ணப்பித்துத் தொடரவும்

en: All displays
ta: அனைத்து காட்சிகள்

en: Add and configure @types
ta: @types சேர்த்து கட்டமைக்கவும்

en: Configure @type: @item
ta: @typeஐ கட்டமைத்தல்: @item

en: Above the preview
ta: முன்னோட்டத்திற்கு மேல்

en: Below the preview
ta: முன்னோட்டத்திற்கு கீழ்

en: Display | Displays
ta[0]: காட்சி
ta[1]: காட்சிகள்

en: Create a page
ta: ஒரு பக்கம் உருவாக்க

en: Create a block
ta: ஒரு தொகுதி உருவாக்கவும்

en: Field item
ta: புல பொருள்

en: Unsorted
ta: வரிசையில்லா

en: Datetime
ta: தேதி நேரம்

en: Unknown field: @field_name
ta: தெரியாத புலம்: @field_name

en: File %file could not be copied because it does not exist.
ta: ஏடு %file இல்லாததால் அதை பதிவு எடுக்க இயலவில்லை.

en: File %file could not be moved, because the destination %destination is invalid. This may be caused by improper use of file_move() or a missing stream wrapper.
ta: %file  கோப்பினை நகர்த்த இயலவில்லை. ஏன் எனில் போய்ச்சேரவேண்டிய இடம்  %destination நிராகரிக்கப்பட்டது.  சரியாக பயன்படுத்தாத file_move() லோ அல்லது தாரை மேலுறை இல்லாததாலோ இந்த பிரச்சனை ஏற்படலாம்.

en: File %file could not be deleted because it is not a valid URI. This may be caused by improper use of file_delete() or a missing stream wrapper.
ta: %file  கோப்பினை நீக்க இயலாது. ஏன் எனில் URI நிராகரிக்கப்பட்டது.  சரியாக பயன்படுத்தாத file_delete() லோ அல்லது தாரை மேலுறை இல்லாததாலோ இந்த பிரச்சனை ஏற்படலாம்.

en: Curaçao
ta: குராகோ

en: Sint Maarten
ta: செயின்ட் மார்டின்

en: 10 minute
ta: 10 நிமிடம்

en: 30 minute
ta: 30 நிமிடம்

[ctx: datetime]
en: Date
ta: தேதி

[ctx: datetime]
en: Time
ta: நேரம்

en: Missing bundle property on entity of type @entity_type.
ta: @entity_type வகையான தனி உருபின் காணமல் போன கட்டுகளின் பண்பு

en: Change handler
ta: மாற்றம் கையாளுதல்

en: Language direction
ta: மொழி திசை

en: The requested page "@path" could not be found.
ta: வினவிய பக்கம் "@path" கண்டறிய முடியவில்லை.

en: The form has become outdated. Copy any unsaved work in the form below and then <a href="@link">reload this page</a>.
ta: இந்த படிவம் காழவதி ஆகிவிட்டது. சேமிக்கப்படாத வேலைகளை நகல் எடுத்த பின், <a href="@link">இந்த பக்கத்தை மறுஏற்று  செய்க</a>

en: Single filter
ta: ஒற்றை வடிகட்டி

en: Subscribe to !feed-title
ta: சந்தா !feed-title

en: Table @name already exists.
ta: அட்டவணை @name ஏற்கெனவே உள்ளது.

en: Uyghur
ta: உய்குர்

en: South Sudan
ta: தெற்கு சூடான்

en: Caribbean Netherlands
ta: கரீபியன் நெதர்லாந்து

en: - Restricted access -
ta: - கட்டுப்படுத்தப்பட்ட அணுகல் -
