Yahoo Pure.CSS Framework (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Content
te: సారము

en: !username
te: వాడుకరి పేరు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Help
te: సహాయం

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు
