Purr Messages (7.x-2.0-beta3) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
fil: Ipakita sa lahat ng pahina maliban sa mga nakalistang pahina.

en: Show on only the listed pages.
fil: Ipakita lamang sa mga nakalistang pahina.

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Message
fil: Mensahe

en: System
fil: Sistema

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
fil: Ipakita kapag ang sumusunod na PHP kowd ay remusulta sa <code>TRUE</code> (PHP-mode, para lamang sa mga dalubhasa).

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.
