Push Notifications (7.x-1.2-beta1) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Overview
vi: Tổng quan

en: settings
vi: các thiết lập

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: Recipients
vi: Người nhận

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Other
vi: Khác

en: Output format
vi: Định dạng xuất

en: Passphrase
vi: Cụm từ mật khẩu
